• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM thanh lí hết mèo trưởng thành ( aln /34 /chinchilla/ nga 34)

Tống Tín

thật sự không muốn đâu nhưng do nhà mình phải " cuốn gói" về quê ở nên không thể típ tục giữ các bé đc. các bé hoan toàn khỏe mạnh. mình bao sinh sản luôn. mình bán bằng giá lúc mua nên xin đừng ép giá nha. mình chỉ mong các bé đc về chủ tốt thui. nên sẽ fix nếu như nhận thấy bạn yêu thương các bé thật lòng
liên lạc qua số :01699.303.479. đừng ib nha . mình ik để ý tn lắm. hihi
ai đi ngang qua xin up dùm mình nhà. mình sẽ up phụ lại

các bé đều dcnha2 mình cho ăn cơm trộn rau nên sẽ đảm báo về vấn đề tiêu hóa nha ah

bé 1 : aln cái hyma . đang có bầu . phối ngày 14.3 giá 10tr
đẻ đc 2 lứa , mỗi lứa 3 -4be .mình nói rõ tình trạng bé nay luôn. chăm con thì khỏi bàn. cực kì giỏi nhưng có 1 số rắc rối : ko bik ăn nhau thai. ko liem con khi trong bọc và cắn dây rún cho con. nên bé nay khi đẻ mình nên theo dõi kĩ. còn lại đều rất hoàn hảo
pé ngủ toàn dáng rất độc và ngủ rất say. lâu lâu còn tưởng bé chết r ko ah. hihi.
lưu ý của pé lá ko cho be nằm máy lạnh hay gió manh. bé sẽ bị sổ mũi nhưng sẽ tự hết

bé aln đực. màu kem nặng 6ki hơn. dễ ăn dễ ị. hay cáu khi ko wan tâm đến nó. sở thích của e nó là đi đánh dấu lãnh thổ và tìm gái.
sinh vào thang 8.2013. co gen xam xanh mạnh. lứa nào cũng có anl xam xanh . hyma
giá :3tr nofix

34 cái trắng kem. sang chảnh . mới sinh 1 lứa hùi mung 4 tết . 4 bé. foi vs xam khói mà ra 3 tam thể 1 nhị thể.
tiểu thư lắm. rất sạch sẽ và dễ ăn. thích ăn hạt hơm cơm
giá 7tr

34 cái vằn cọp. màu này lạ. đẻ 2 lứa mỗi lứa 4 con. thích làm nũng và bế như em bé. hỏi cái gì cũng tl nhưng tl bằng éo ko ah. hihi.
giá 4t5

34 nga cái . mắt 2 màu. cực hiền và thông minh. ss 1 lứa hùi thang 2 .dễ ăn va sạch sẽ .
giá 3tr

34 đực . phối giống cực giỏi. bao sung và ko bao h đánh nhau vs con đực khác. rất kiên nhẫn trong các phi vụ " làm tình " vá gái chảnh
gen silver mạnh. lứa nào cũng có màu silver còn lai y xì con mẹ
giá 6 tr.no fix

chinchilla đực silver . phối cực chuẩn, ham ăn và gét bế ( nhất là bế uống thuốc hay lau mặt )
giá 5 tr

ban cho minh em cuoi cung 3tr di