• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thanh lý một chiếc giỏ xách thú cưng!

tuongvi82vn

YTC Developer
Mình có một chiếc giỏ xách bé yêu mua trong shop mà không có dịp dùng đến nhiều,nay thanh lý lại cho bạn nào cần nha.Giá cho em nó ra đi là 200k.LH:0937801118 gặp Vi nha.Mình ở quận 3.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Up hình lên đi em, anh đang quan tâm :wub:

tuongvi82vn

YTC Developer
em k biết up hình,nhưng nó màu socola dạng caro vuông,rất trang nhã nên anh yên tâm đi.Em ở nguyễn đình chiểu quận 3 gần Cao Thắng.Anh ghé xem lúc nào cũng được.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
em k biết up hình,nhưng nó màu socola dạng caro vuông,rất trang nhã nên anh yên tâm đi.Em ở nguyễn đình chiểu quận 3 gần Cao Thắng.Anh ghé xem lúc nào cũng được.

Anh ở đầu đường Nguyễn Đình Chiểu :D, nhưng em up cái hình lên cho anh thấy mặt mũi nó như thế nào anh mới có thể ghé vào xem được, không làm mất thời gian của cả 2. :lau_mo_hoi:

Hướng dẫn up hình ở đây:

http://www.yeuthucung.com/forum-196/announcement-15-h%C6%B0%E1%BB%9Bng-d%E1%BA%ABn-upload-hinh-tr%E1%BB%B1c-ti%E1%BA%BFp-vao-bai-vi%E1%BA%BFt-mua-ban-thu-c%C6%B0ng/

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Giống cái này ko em ?

Hay cái này :