• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thanh lý thùng WC cho mèo mới 100% giá 400k

Status
Không mở trả lời sau này.

zlent24

YTC Developer
Như tiêu đề
Mình ở hcm, hôm trước có mua 1 thùng WC cho mèo để ship cùng bé mèo vào SG, nhưng chú Sơn ko nhận ship, thế là kẹt cái thùng này ngoài HN.
Mới 100% (vì mình còn chưa nhận đc thùng mà :p)

Thùng WC này mình mua ở chỗ Chị Kún với giá 480k (thùng màu hồng). Mình để lại với giá 400k nhé, bạn nào thích thì mua giúp mình. Thùng này chị Mốc Trà Meo đang giữ, các bạn chuyển tiền cho mình, rồi qua bên chị My lấy thùng luôn hen :p

SDT: 0927 293 682

hình ảnh thùng, cam đoan giống ảnh 100% :p

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
zlent24 said:
à, tại tiền ship vào cũng đắt, với cả mèo cũng vào rồi nên muốn thanh lý đó bạn hiền :(
ah tính gửi kèm với mèo luốn á hả ? ủa ngộ zạ , tại trc h` tui ship pet với ông Vinh có gửi kèm tùm lum lỉnh kỉnh cũng đâu có j đâu ta @@ . CPN bên Tín Thành

Sheryl

http://dodopetshop.com hàng nhập khẩu cao cấp cho
cái lồng này tháo ra úp ngược vào được là ko cồng kềnh lắm. Chị tin là em gửi chuyển phát nhanh chỉ mất ko tới 100k mà nó còn đến lấy tận nơi, giao tận cửa :)).

zlent24

YTC Developer
Sheryl said:
cái lồng này tháo ra úp ngược vào được là ko cồng kềnh lắm. Chị tin là em gửi chuyển phát nhanh chỉ mất ko tới 100k mà nó còn đến lấy tận nơi, giao tận cửa :)).
à, tại e mua cái thùng 480k mà bh` ship vào thêm 100k nữa thì e muốn bán để lấy lại 400k ý mà =)) Nhưng e sắp mua cát thuỷ tinh bên shop kia dùng thử, nên bán đc thì quá tốt, ko đc thì e ngậm ngùi ship cái thùng về luôn chị ạ T_T

Status
Không mở trả lời sau này.