• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

THÈN CHÓ ĐIÊN BÁN CHO TÊN PHẠM MINH TUẤN SỐNG TAI ĐÀ LẠT

Status
Không mở trả lời sau này.
face no đây https://www.facebook.com/minhtuan.pham.1485?fref=ufi . e đăng cai hinh tren face e . con alaska giant đen trắng cho đẹp ..roi moi nguoi bạn em vào bảo nhiu . thi e nói 2k $ nguoi ta bán ak.. ko pýt măt chó thèn nay ở đâu chui vào. cmt. 2k $ o dau nó mua. thì e đưa cho nó cai web . 1 shop chuyen bán cún. bán con nâu đỏ giant cho nguoi ta 40tr. rồi e kêu nó ODER ĐI có cún cho chú ngay và liền ...THì no quay ra bảo. ối zời tưởng ai hóa ra con Quyên, bạn đúng là anh hùng bàn phím . THẤY NO vô duyên vs bị bại não ko ??? . RỒI NÓ NÓI VS EM : cái hình mày đăng mày nói con đó 2k, thì tao nói 2k tao mua, mày chỉ đi đâu vậy, cuộc đời mày đéo bik rờ đc con chó chưa mà ngồi đó sủa vậy mày ...RỒI KHOE KHOANG NUÔI 20 CON ALASKA ... EM nói thiêt chứ co mấy THÈN BỊ DẠI BI BẠI NÃO BI THÂN KINH . LÀ CON TINH TRUNG KHUYẾT TẬT MỚI ở ko mà đi soi mói rồi kiem chuyện thôi.. KO PÝT BA MẸ NO CO ĐC BINH THUONG KO . HAY BI VẬY MỚI ĐẼ RA LOÀI CHÓ KO NÃO NHƯ NÓ . hình như nó la 1 thèn chuyên bán chó ở đà lạt. CÓ AI PYT THÈN MẶT CHÓ NAY THI ĐI QUA CHO NÓ BÃI NƯỚC BỌT VÀO MẶT NÓ. THỨ ĐAN ÔNG VÔ DUYÊN . THỨ ĐÀN BÀ ẤY XÀM LỒZ . ĂN Ở KO ÉO CO VIEC GÌ LÀM . BÁN CHÓ MÀ ĐẦU ÓC CÒN THUA 1 CON CHÓ . MỌI NGUỒI MUA CHÓ CỦA NÓ KẼO CHO BỆNH KO CHỪNG . NÓ KHOE VS E MỚI Ở HÀ NỘI VỀ ĐÂY . CHĂC RA ĐÓ NHẬP CHÓ TRUNG QUỐC VỀ BÁN :).

canthoquetoi said:
face no đây https://www.facebook.com/minhtuan.pham.1485?fref=ufi . e đăng cai hinh tren face e . con alaska giant đen trắng cho đẹp ..roi moi nguoi bạn em vào bảo nhiu . thi e nói 2k $ nguoi ta bán ak.. ko pýt măt chó thèn nay ở đâu chui vào. cmt. 2k $ o dau nó mua. thì e đưa cho nó cai web . 1 shop chuyen bán cún. bán con nâu đỏ giant cho nguoi ta 40tr. rồi e kêu nó ODER ĐI có cún cho chú ngay và liền ...THì no quay ra bảo. ối zời tưởng ai hóa ra con Quyên, bạn đúng là anh hùng bàn phím . THẤY NO vô duyên vs bị bại não ko ??? . RỒI NÓ NÓI VS EM : cái hình mày đăng mày nói con đó 2k, thì tao nói 2k tao mua, mày chỉ đi đâu vậy, cuộc đời mày đ*o bik rờ đc con chó chưa mà ngồi đó sủa vậy mày ...RỒI KHOE KHOANG NUÔI 20 CON ALASKA ... EM nói thiêt chứ co mấy THÈN BỊ DẠI BI BẠI NÃO BI THÂN KINH . LÀ CON TINH TRUNG KHUYẾT TẬT MỚI ở ko mà đi soi mói rồi kiem chuyện thôi.. KO PÝT BA MẸ NO CO ĐC BINH THUONG KO . HAY BI VẬY MỚI ĐẼ RA LOÀI CHÓ KO NÃO NHƯ NÓ . hình như nó la 1 thèn chuyên bán chó ở đà lạt. CÓ AI PYT THÈN MẶT CHÓ NAY THI ĐI QUA CHO NÓ BÃI NƯỚC BỌT VÀO MẶT NÓ. THỨ ĐAN ÔNG VÔ DUYÊN . THỨ ĐÀN BÀ ẤY XÀM LỒZ . ĂN Ở KO ÉO CO VIEC GÌ LÀM . BÁN CHÓ MÀ ĐẦU ÓC CÒN THUA 1 CON CHÓ . MỌI NGUỒI MUA CHÓ CỦA NÓ KẼO CHO BỆNH KO CHỪNG . NÓ KHOE VS E MỚI Ở HÀ NỘI VỀ ĐÂY . CHĂC RA ĐÓ NHẬP CHÓ TRUNG QUỐC VỀ BÁN :).
hay

auditiondl

Mình thấy chủ topic ăn nói tục nhiều quá ! Có chuyện gì thì tự giải quyết chứ sao lại lên diễn đàn chửi om sòm vậy ! Thấy cách nói chuyện của bạn mình cũng nghĩ bạn là loại ko vừa :co_y_tuong_xau:. Mình vào fb cũng đâu thấy người ta buôn bán chó gì đâu bạn ?

hoandang

T.Viên Năng Động
Đừng om,xòm như,bà tám vạy,chú. Cá nhan thoi,mà. Khi nào liên quan đến anh em dd thì lạp topic ko thì del di mod oi.

Status
Không mở trả lời sau này.