• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Tìm nhà mới cho 2 bé samoyed (Cái) 2 tháng tuổi

Như tiêu đề mình cần tìm nhà mới cho các bé samoyed sanh sản tại Việt Nam.
Thông tin các bé :
Sản Phẩm của Mi & Sam
Các bé sanh ngày 17/6 trong bầy 6 bé, sinh sản tại Việt Nam , hiện nay còn 2 bé cái .
Các bé tiêm ngừa mũi 1 ngày 17/7/2015 , Tiêm mũi 2 ngày 7/8/2015 (đã tiêm 2 mũi 5 bệnh)
Tình trạng sức khoẻ : ăn uống và đi phân tất cả đều ổn , chỉ có điều duy nhất là lông các bé bị bẩn kh được trắng tinh bởi vì các bé hiếu động và chạy nhảy rất nhiều nên lông hơi bị bẩn nhé:) ( tắm chà kỹ 2 3 lần sẽ trắng từ từ lại)
Hôm nay mình tìm nhà mới cho các bé , bạn nào có nhu cầu thì qua tận nhà mình xem nhé , mình ở Quận Tân Phú , TP.HCM.
Khi mua mình sẽ viết giấy cam kết bao gồm đảm bảo sức khoẻ và bao hành 2 bệnh carre và parvo 1 tháng cho bé. Nếu bị bệnh sẽ hoàn 100% số tiền mình đã nhận. Nếu như bạn nào muốn kiểm tra tổng quát thì mình có thể đi cùng ra các thú y lớn uy tìn để khám cho mọi người yên tâm.
Dưới đây là hình ảnh của các bé , lông hơi bẩn và không bắt mắt mọi người thông cảm nhé.
Mọi chi tiết lhe (da ban xong)hoặc cat nhat facebook https://www.facebook.com/nhim.damn
Ảnh phối
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

Chó mẹ :

Last edited: