• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tiếp Tục Chương Trình Ghi Số Đt nhận Bắc Kinh Xinh Đợt 2

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
caosucoi said:
Đề nghị các bạn ko mù quáng quảng cáo cho trò lừa đảo này ,một lần comment là 1 lần topic đc đẩy lên :D
bạn ơi bài viết của bạn chỉ có 5 mà mình thấy trong đó có 4 cái ko có thái độ tốt rồi

caosucoi

xx_Thanh_xx said:
bạn ơi bài viết của bạn chỉ có 5 mà mình thấy trong đó có 4 cái ko có thái độ tốt rồi
Mình có nói sai ko bạn :D sống mà giả tạo nịnh bợ mới hay à,mình ko làm đc giống bạn

htl17

Member
caosucoi said:
Chúng tôi dựa vào số đc quay ở đâu để biết mình trúng thưởng ???
Ô đây là thiếu sót của mình.Hiện mình đã sửa rồi.Mong các bạn thông cảm.
- Số trúng thưởng sẽ dựa theo số của KẾT QUẢ XỔ SỐ MIỀN BẮC mở thưởng ngày 17/8/2013.
- Số trúng thưởng sẽ là số có trùng 2 số cuối với kết quả xổ số miền bắc mở thưởng ngày 17/8/2013

htl17

Member
caosucoi said:
Đề nghị các bạn ko mù quáng quảng cáo cho trò lừa đảo này ,một lần comment là 1 lần topic đc đẩy lên :D
Mình nghĩ có lẽ bạn không nên tham gia.Vì người sống ko có hy vọng như bạn thì chắc có lẽ chẳng bao giờ vận may đến với bạn đâu.Còn mình có lừa đảo hay ko thì đến lúc có người trúng thưởng bạn sẽ biết nhé.lúc đó nếu bạn rảnh mời bạn qua chứng kiến luôn.