• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn quốc- Bán alaska nâu đỏ cực đẹp 9trieu hoặc đổi cún@@

BABYYENNHI

YTC Developer
Viet.architect said:
hay cho mấy ng chuyên đi phá topic cứ nhảy vào topic ai cũng kêu chó nhập từ TQ.........................cân thì bít ngay í mà ..............
Cún TQ thì cún TQ cũng có sao đâu ??? Cún TQ khỏe mạnh đôi khi còn xinh hơn cún VN nữa cơ đấy ! Điều quan trọng ở đây là sk of cún như thế nào, chất lượng cún ra sao? Chứ người mua đừng nên ác cảm với cún TQ & người bán cũng 0 nên chối bỏ nguồn góc cún nhập từ đâu...

BABYYENNHI said:
Cún TQ thì cún TQ cũng có sao đâu ??? Cún TQ khỏe mạnh đôi khi còn xinh hơn cún VN nữa cơ đấy ! Điều quan trọng ở đây là sk of cún như thế nào, chất lượng cún ra sao? Chứ người mua đừng nên ác cảm với cún TQ & người bán cũng 0 nên chối bỏ nguồn góc cún nhập từ đâu...
Ohm` ko phải mình ác cảm mà chẳng qua mình mua 2 con TQ rồi và đều die trong vòng 3 ngày nên giờ kiểu gì cũng sợ bạn ah...lúc bán thì noi hay lắm bh lung tung đến hồi có chuyện thì đỗ lỗi cho người nuoi ko biet cách nuôi..mặc dù từ đầu tới cuối đều lam theo hướng dẫn của bên bán cún...hehe nói vậy thôi chứ bạn thix thì cứ mua mình đâu có cản..

Viet.architect

YTC Developer
trieunhoang said:
Ohm` ko phải mình ác cảm mà chẳng qua mình mua 2 con TQ rồi và đều die trong vòng 3 ngày nên giờ kiểu gì cũng sợ bạn ah...lúc bán thì noi hay lắm bh lung tung đến hồi có chuyện thì đỗ lỗi cho người nuoi ko biet cách nuôi..mặc dù từ đầu tới cuối đều lam theo hướng dẫn của bên bán cún...hehe nói vậy thôi chứ bạn thix thì cứ mua mình đâu có cản..
mình hiểu tâm lý bạn r......................chó nhập TQ cũng có nhiều loại mà bạn........do ng bán nữa.....chó mình về thường kiểm tra sức khỏe.....nuôi khoảng 1 tuần mới bán trừ khi khách quá cần bắt lun mình cũng vẫn bảo hành mà........... có nhiều ng mua của mình r.......mình có lưu sdt họ nhưng k publish dc........và con alaska này mình đã nuôi tại nhà hơn 2 tuần r

BABYYENNHI

YTC Developer
trieunhoang said:
Mình có cún rùi nên hok mua thêm ^^ TQ có 2 nguồn hàng - 1 là chó chợ - 1 là chó trại. Nếu bạn mua được chó trại sk tốt thì nuôi ok ! Còn bạn sợ thì cứ mua cún sinh ở VN. Đừng nản bạn nhé !!! ^^

Viet.architect

YTC Developer