• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc - Mình cần mua chihuahua

Kunbaby

YTC Developer
Cho mình hỏi chỗ mua chihuahua lông dài hoặc ngắn ở đâu thì an toàn vậy ? Hoăc chihuahua nhà bạn nào đẻ cũng đc. Đắt cũng đc chỉ cần đảm bảo đc tiêm phòng đầy đủ rõ nguồn gốc và khoẻ manh thôi. :good_job:

quocanh92

T.Viên Năng Động
Minh o HN co 1 con chihuahua cai rat dep duoc 7 thang tuoi mau kem , dau go` mat loi, cho de tai HN nen ban cu yen tam ve suc khoe, 7 thang nang co 1kg2 thoi nhe. sieeu mini, lien he 0916592992

Kunbaby

YTC Developer
Minh o HN co 1 con chihuahua cai rat dep duoc 7 thang tuoi mau kem , dau go` mat loi, cho de tai HN nen ban cu yen tam ve suc khoe, 7 thang nang co 1kg2 thoi nhe. sieeu mini, lien he 0916592992

Bạn còn bé nào khoảng 2-3 tháng không :hmmm: .Mình sợ 7 tháng thì lớn quá mình mún nuôi cún từ bé cơ :gongxi-1:

vantrong800

ban o dau vay -minh o tp-hcm -hbchanh-nhung ke quan 8-
co 1 chihuahua cai -moi 1 thang nen chua chich ngua so lai gi ca dang bu -cho cha cho me gi cung cua minh het -ban chung 1.7tr (ko bot )ban o gan -thi pm minh cho dc xem cho -de thuong lam

Kunbaby

YTC Developer
co 1 chihuahua cai -moi 1 thang nen chua chich ngua so lai gi ca dang bu -cho cha cho me gi cung cua minh het -ban chung 1.7tr (ko bot )ban o gan -thi pm minh cho dc xem cho -de thuong lam

nhưng mình ở HN ! tiếc quá :33:

My_pets

Mình ở sài gòn,quận 7 đây.Bạn để lại cho mình con chó chihuahua này nha.Số đt của mình: 012.64.67.98.09
Bạn liên lạc mình nha,hoặc cho mình số đt của bạn đi.^.^

Kunbaby

YTC Developer
Bạn nào có giống cún nhỏ cũng đc ko nhất thiết phải là chihuahua đâu. Hoăc bạn nào nhà ko có cún cần bán thì chỉ cho mình chỗ mua cún uy tín nhé!

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
up cho bạn nè