• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Update Nhận phối giống mèo ALD free (mèo mua nhà bà Hảo)

Kim meo meo

Cả chủ, cả mèo dễ thương thế nài, cho mình đặt gạch đến nửa năm nữa nhé. Hy vọng cháu nó men lỳ, chỉ là thiếu tí kinh nghiệm :2_002:

kiny9x

T.Viên Năng Động
ôi trời ơi. đọc bài giới thiệu văn chương lai láng thế này lấy hết phong độ của mèo rồi con gì a ơi :v

có. mèo đực ald nào phối với mèo ald trắng mình không, dạo này ẻm dc gan 1 nam. chua bi pha zin. ma o nhà suốt chưa có zai ngõ cửa, nhìn buồn thiu, suốt ngày ngủ :D

Mình ở quang trung, hà đông nhé, có gì inbox mình làm quen.

hoanglan07z

YTC Developer
nhiều khi con đực nhát lạ nhà nó sợ đấy. Con nhà mình mấy lần đầu toàn tầm bậy cứ vào bụng với lưng chứ ko vào được đúng chỗ. đâu khoảng hơn chục lần nó mới khá khẩm biết chỉnh cho đúng vị trí

Lymlee

Trời ơi bạn ơi bạn còn nhận phối giống ko :( con nhà mình bắt đầu kêu gài từ hôm qua mà mình đang bấn loạn lắm

Lymlee

nhiều khi con đực nhát lạ nhà nó sợ đấy. Con nhà mình mấy lần đầu toàn tầm bậy cứ vào bụng với lưng chứ ko vào được đúng chỗ. đâu khoảng hơn chục lần nó mới khá khẩm biết chỉnh cho đúng vị trí
Bạn ơi , bạn có thể giúp mình đc ko :(( mèo nhà mình bấn loạn lắm r mà mình ko tìm đc bạn trai cho nó

hoanglan07z

YTC Developer
Bạn ơi , bạn có thể giúp mình đc ko :(( mèo nhà mình bấn loạn lắm r mà mình ko tìm đc bạn trai cho nó
mèo mình mới ốm khỏi (bị tràn dịch màng phổi tưởng chết) nên giờ nó íu lắm như thằng xì ke ấy nhìn mà tội sụt gần 2ki lô mới lên lại có 400g hixhix.

mimiluvho

Bạn ơi bạn còn nhận phối giống không? Mèo nhà mình kêu gào mấy ngày nay rồi mà chẳng có em đực nào hết :( Chỉ cần xxyy cho em nó đỡ kêu thôi :(

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
MEO DEP KHI NAO DEN DOT BAN CHO MÌNH NHỚ EM NHÀ BAN NHÉ GIÔNG HÊT EM ALD