• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[VTàu] MÈO LÔNG DÀI [ĐÃ BÁN HẾT]

Status
Không mở trả lời sau này.

Cat Tree Vietnam

YTC Developer
Nhà mình có 1 đàn mèo Bố bò sữa: Anh Lông Dài, Mẹ tam thể 2 mặt: Anh Lông Dài + Nga. 2 bé mèo này nhà mình được nhiều bạn yêu mèo biết đến.

Mèo con được nhà mình chăm sóc đến 3 tháng, đã chích ngừa 1 mũi 3 bệnh tại Pet care Vũng Tàu (kèm sổ khám) và tất nhiên Bố mẹ đều được thăm khám & chích ngừa đầy đủ (vắc xin phòng các bệnh nguy hiểm ở mèo gây tử vong)

Mình sẽ tư vấn cách chăm sóc mèo cho các bạn, & nhìn chung mèo đủ 3 tháng trở lên là rất ổn định về đầy đủ các mặt (sức khỏe, hệ tiêu hóa, kháng thể,các thói quen...). Các bạn nên tìm hiểu về cách chăm sóc mèo (nhất là với mèo Tây, mèo lông dài), chích ngừa (vắc-xin)....ở mèo, có điều kiện kinh tế để nuôi & thgian để chăm sóc mèo.

Nhà mình nuôi rồi mèo mẹ đẻ chứ ko nuôi công nghiệp nhằm mục đích kinh doanh (VD như 1 số nơi nuôi nhốt làm nguy cơ stress ở mèo, 2 chân sau yếu, ko lanh lợi, hoạt động kém, ko biết chích ngừa vắc-xin cho mèo là zì...mèo con 1.5 tháng đã bán nên k học đc nhiều từ mẹ & kháng thể kém)
Các bạn có thể đến tận nơi để xem mèo & không gian sinh hoạt, cách chăm sóc của mèo nhà mình. Tất cả mèo đều biết tự đi vệ sinh trong chậu cát.

Mình public giá để các bạn ko phải thắc mắc hay phí thgian các bạn gọi hỏi & để tránh trường hợp mua đi bán lại, mua để làm công cụ kinh doanh...nên các bạn thông cảm.

Bố bò sữa

Mẹ Tam thể 2 mặt

1. Tam thể zoro 1 mắt đen. Giới tính: cái
Hình lúc bé mới sinh & hiện tại

2. Tam thể. Giới tính: cái.

3. Hot Girl Xám trắng, chân đi tất, cổ quàng khăn. Giới tính: cái

4. Hot Boy Phấn hồng tuyệt đều & đẹp. Giới tính: Đực

Cả đàn vui chơi:

Status