• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin 1 con cún ở khu vực quận 11 tân phú

Phong30795

Mình tên phong (sn 95) mình rất thích chó mèo :), nhà mình nuôi đv rất thương yêu nay mình ngõ ý muốn xin nuôi thêm 1 chú cún, lai giống alaska hay husky cũng đc hihi :)( mình k phải dân buôn chó) mình thích 2 e đó lắm mà mình k đủ điều kiện :), nên mong bạn bè hay anh chị e trong YTC nào bận rộn hay đi du lịch mà k thể trong nom đx thì xin hay tin ở em :), hy vọng a chị cuzbg ở quận 11 để có thể ghé thăm bé thường xuyên :)
Liên lạc với em qua số: 0925474869

:ngoi_xom: 1 khi yêu chó yêu ĐV thì chó nào cũng yêu :sadcorner: còn yêu theo đòi hỏi lai này lai nọ thì bó tay :sadcorner: hus + alaska thuần trên dưới 10 củ 1 bé, lai 2~3tr/bé .......................... :sadcorner: ai dám cho :sadcorner: gần nhà đang có 1 bé lang thang nhìn tội nghiệp ngày nào cũng cho ăn mà thời tiết trở lạnh ngủ ngoài đường thấy thương lắm mà ko rước về được vì má ko cho :sadcorner: thấy xin định dẫn qua mà lại.............................................................................................................

Charles Ko Jr.

JassmineNguyễn said:
:ngoi_xom: 1 khi yêu chó yêu ĐV thì chó nào cũng yêu :sadcorner: còn yêu theo đòi hỏi lai này lai nọ thì bó tay :sadcorner: hus + alaska thuần trên dưới 10 củ 1 bé, lai 2~3tr/bé .......................... :sadcorner: ai dám cho :sadcorner: gần nhà đang có 1 bé lang thang nhìn tội nghiệp ngày nào cũng cho ăn mà thời tiết trở lạnh ngủ ngoài đường thấy thương lắm mà ko rước về được vì má ko cho :sadcorner: thấy xin định dẫn qua mà lại.............................................................................................................
Bạn có thể chụp hình con chó đó cho mình xem được không bạn ?

:go_mo: mình xài samsung e100 ko có camera nhưng có thể tả nè, cao khoảng 50cm ốm gầy, lông hơi dài giống bẹc lai, đuôi chấm đầu gối chân sau, lông màu xám trắng, giới tính cái, ngày nào cũng canh lúc mình mở cửa quán + chiều tối là qua xin ăn :ngoi_xom: bạn nào hảo tâm nuôi thì qua rước :ngoi_xom: hình như pé bị xà mâu nhẹ, mình ko chắc nữa vì nó ko cho mình sờ nên ko bik rõ :04: tổ cha đứa nào giả danh yêu chó vô đây xin chó về bán or thịt nha :04:

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Đã xin lại còn đòi a lát với chẳng hút ki.
Không có chuyện đó đâu bạn ơi
Mà đã iu quý cún, thì đâu phải cún đắt tiền mới iu
Chẹp.