• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin 1 con Phú Quốc đực về làm bạn với nhóc PQ cái ở nhà!

hailuait

Chào anh/chị trên diễn đàn!
Tình hình là em được người ta cho 1 nhóc PQ cái (vàng)hơn 2 tháng, bé rất khỏe mạnh chỉ tội là nhà rộng mà chỉ có 1 mình bé nên thấy tội tội bé có 1 mình. Nhà em ai củng cưng bé, cưng bé còn hơn em!hihi. Em hy vọng có anh/chị nào trên diễn đàn tặng 1 con đực về làm bạn với bé và em xin hậu tạ! Sđt của em 01667464048.
Cảm ơn anh/chị đã đọc bài của em.

Liktun

Member
Do kinh tế em không được tốt, vậy sao em chăm cún được, với lại ng ta thường ít cho cún mà em đòi cún phú quốc nữa, loại gần như quốc khuyển, anh xin lỗi chứ hơi bị vô vọng á.
P/s: em để thêm khu vực ở để ng ta, biết em ở đâu nhé.

Liktun

Member
hailuait said:
Sao ko ai giúp e hết vậy?
không phải không ai giúp em đâu, mà gần như hiếm lắm mới có người cho chó phú quốc, tại nói gì thì nói, giá cún con phú quốc cũng mắc lắm, nhà em chắc người ta quý ng ta mới cho đó, chứ giờ em đem phú quốc cái nhà em mà đi xin giống cũng là mất tiền á, cái này phải chịu thôi em à, anh xin chó cỏ mà còn long đong lận đận đây nè, hihi.

Binhoc158

Member
Nhà rộng? Cưng cún? Cún 2 tháng? Tại sao chính bạn k làm bạn với cún mà lại đi xin nửa? Tại sao k nhường may mắn cho bạn khác? Tới lúc sinh sản thì mượn cún đực của ai về cho cún làm việc thôi. Nói ít mong bạn hiểu nhiều.

hailuait

nếu mình làm bạn được thì cần gì xin, mình ở saigon còn bé ở tiengiang, bé ở nhà là do cha mẹ mình chăm, tuần nào mình củng về thăm bé mà thấy có 1 mình nên mới xin ở trên này....mình chỉ hy vọng thui!hihi

Binhoc158

Member
hailuait said:
nếu mình làm bạn được thì cần gì xin, mình ở saigon còn bé ở tiengiang, bé ở nhà là do cha mẹ mình chăm, tuần nào mình củng về thăm bé mà thấy có 1 mình nên mới xin ở trên này....mình chỉ hy vọng thui!hihi
Chưa có cún thì xin 1 bé về làm bạn. Có rồi thì xin thêm 1 bé nửa về làm bạn với cún củ. Mình chỉ nói vậy thôi. Bạn còn may mắn hơn nhiều người.