• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ĐÃ VẠCH MẶT MỘT TÊN LỪA ĐẢO ( CÓ HÌNH RÕ MẶT). Xin AD Đừng xóa bài này.!

maxxbi

T.Viên Năng Động
ChóLàNgườiBạnTốt said:
Không biết sự thật như thế nào thì đừng có " Ếch ngồi đáy giếng" đoán mò đoán bậy xúc phạm đến người khác coi chừng có ngày bị chúng đập gãy răng đó nhóc. Không phải là ngồi đó muốn nói gì thì nói, muốn xúc phạm ai cũng dc chẳng ai làm gì được mình đâu.
xin lỗi bác thớt...nãy giờ e k có đụng chạm gì đến bác nhé. Lí do đọc topic cũ như thế nào thì nói ra ý kiến mình như thế đấy. Thế còn bác thì s, nếu bác có chính kiến của bác...việc gì mắc mớ bác lại xóa câu 12tr đi??? Nãy giờ hầu như e chưa từng nói gì đến bác, toàn bộ đều là do mấy ng kia gây sự nhé. Đừng có ỷ lớn mà lên cái giọng đấy. bác có thấy có chữ nào e hùng hổ lên vs bác chưa???

lovepet_01

duykhanh_sg said:
UI GIỜI ƠI, BÁN CHÓ MÀ BỚT VÀI BA TRIỆU, ANH THẬT LÀ NÓI THÁCH QUÁ...... MUA ĐI BÁN LẠI BỊ ĂN QUẢ LỪA RỒI LẠI CÒN.................. NÓI CHUNG TUI KO THÍCH CÁCH LÀM ĂN NÀY
duykhanh_sg, on 26 Feb 2014 - 2:30 PM, said:

UI GIỜI ƠI, BÁN CHÓ MÀ BỚT VÀI BA TRIỆU, ANH THẬT LÀ NÓI THÁCH QUÁ...... MUA ĐI BÁN LẠI BỊ ĂN QUẢ LỪA RỒI LẠI CÒN.................. NÓI CHUNG TUI KO THÍCH CÁCH LÀM ĂN NÀY

tui đã vào link này của @nhinlathu7_anh http://www.yeuthucung.com/topic/88427-ai-co-cho-gsd-berger-bec-gie-long-xu-long-dai-ban-re-di-em-mua-ve-nuoi-day/#entry716490 và nhìn những dòng này:

"Em đam mê gsd berger (bec gie) dòng lông dài, lông xù từ rất lâu rồi..nhưng do hoàn cảnh kinh tế chưa cho phép nên muốn có một pé để nuôi dạy và yêu thương mà khó quá.! Anh Chị nào có bán rẻ cho em về nuôi dạy cái coi.! Hứa không bao giờ bán, không cho cũng không tặng ai. Muốn thăm lại pé lúc nào cũng được."

đúng là lòng người khó đoán, bác xem lại lời nói của mình đi. và bác đừng đổ thưa cho nik quocthien87. nik này lừa bán chó lai chứ không phải chó như hình, trong topic @duykhanh_sg đã đăng. bác tìm đúng người đổ tội quá, giờ nik đó bị ban rồi có muốn đính chính cũng không được. xem ra không thể tin tưởng đc rồi, giả tạo quá

zjnzazjn

maxxbi said:
xin lỗi bác thớt...nãy giờ e k có đụng chạm gì đến bác nhé. Lí do đọc topic cũ như thế nào thì nói ra ý kiến mình như thế đấy. Thế còn bác thì s, nếu bác có chính kiến của bác...việc gì mắc mớ bác lại xóa câu 12tr đi??? Nãy giờ hầu như e chưa từng nói gì đến bác, toàn bộ đều là do mấy ng kia gây sự nhé. Đừng có ỷ lớn mà lên cái giọng đấy. bác có thấy có chữ nào e hùng hổ lên vs bác chưa???
kệ yk anh ơ...em thấy chủ topic này coi bộ hết thuốc chữa rồi...mới đầu thì ngon lắm, nho nhã như người có học, sau lại thấy có mấy comment thui mà giỡ thói chợ búa rùi, anh đừng tốn hơi với hạng người này a ơi....mà thường mấy đứa lừa đảo hay vậy đó anh, nhưng xui là pữa nay bị anh và các anh chị khác tóm cổ nên ức trong lòng vậy đóa.....em thấy để mấy triệu tiền bồi dưỡng con chó của pác chủ topic thì nên mua thuốc để chú đó tự uống thì nghe có vẻ hợp lí hơn đó...

zjnzazjn

Baberott_kute said:
Sao bác k tìm thèng lái chóa mờ núi chịn phải quấy vớ nóa mà kòn ở đây hù ngừk khéc dzị hử
a ơi, em nghỉ chủ topic này cũng mún tìm ra thằng lái đó lắm, nhưng ngặt cái là khi tìm thằng đó là đồng nghĩa với lại chủ topic phải độc thoại nội tâm rùi, ngồi tìm với trí tưởng tượng vô cùng phong phú của một tay nhà nghề

Tôi nói là người đó,sdt đó, tên đó lừa bán cho tôi con chó bệnh đó chứ tôi đâu có nói là cái tin đó topic đó. Miệng lưỡi thế gian. Mình bị lừa xong giờ chịu ấm ức lại bị thiên hạ chửi.! Kakaka...Tao là thằng ngu. Tao chẳng làm được gì tốt đẹp. Nhưng tao cũng chẳng cần nói chẳng cần giải thích gì nữa.

Xin lỗi tất cả mọi người.!! Tôi xin đính chính tôi là thằng chuyên mua bán chó và đi lừa đảo mọi người để kiếm tiền, chẳng có ai lừa tôi hết. Tôi tự bịa ra chuyện để biện minh cho hành vi lừa đảo của mình. Xin lỗi Anh Châu sdt: 01867514147 nick name quocthien87.!! Vì em đã vu khống cho Anh ( lừa bán cho em con chó berger đang bị bệnh với giá 8 triệu 3). Sự thật tôi chính là thằng chuyên đi mua bán chó và lừa đảo mọi người. Xin mọi người hãy cảnh giác và tránh xa tôi ra. Xin AD yeuthucung.com hãy xóa sổ gạch tên lãng quên tất cả về tôi. kakakaka.... iloveyou. Tôi yêu mọi người. Tôi yêu Anh Châu. ilove yeuthucung.com .....i love you.... iloveyou.....i love you... KAKAKAKAKAKA
KEKEKEKE
HOHOHO
HEHEHEHE
HAHAHA
HIHIHI HÍ HÍ HÍ HÍ

Tôi yêu mọi người.! :157: Mọi người toàn là những người có ăn học nhiều..văn minh lịch sự.! Có văn hóa và nhìn nhận đánh giá sự việc thật là chính xác tài tình.! Tôi ngưỡng mộ mọi người tóa.! :lac_dau: ....!! kakakakakaka

Lên cho mọi người cùng chửi nào. Những người ăn học nhiều, có nhiều chữ, hiểu biết nhiều đâu hết rồi?? Ra đây chửi thằng vô học không có lương tâm đạo đức vô văn hóa nè.... Thằng lái buôn chuyên đi lừa đảo là tao nè.

Tao nói cho tụi mày biết. Từ nhỏ giờ tao chưa từng lừa ai bất cứ chuyện gì, chưa nói sai sự thật bất cứ chuyện gì, có sao tao nói như vậy. Chúng mày đã không biết sự thật như thế nào thì ngậm miệng mẹ tụi mày hết đi, ở đó mà tỏ vẻ có học..thông minh..tài giỏi. Ếch ngồi đáy giếng nói chuyện thế giới. Nói cho tụi mày nghe...con chó này không được khỏe mạnh bình thường nên tao không muốn bán cho người khác vì sợ người ta nói tao lừa đảo, chỉ muốn người có trách nhiệm thì phải chịu, đó là người bán chó cho tao, nhưng nó đã không có trách nhiệm thì tao đành phải đăng lên đây tìm người thực sự yêu thương nó, có điều kiện để chăm sóc nó tốt hơn, giá tao đăng là 12 triệu nhưng nếu gặp đúng người yêu thương và muốn chăm sóc nó thì tao sẽ bớt 4 triệu và có thể là 6 bảy triệu cho người ta đem về chăm sóc. Cái việc tao xóa giá 12 triệu đi là vì tao không chắc chắn muốn bán nó với giá 12 triệu. Tụi mày làm được bao nhiêu việc đạo đức rồi?? Được bao nhiêu việc tốt rồi mà ở đó chửi bới xúc phạm tao?? Tụi mày đã bao giờ bớt cho ai 3..4 triệu chưa? Hay là tụi mày chỉ nghĩ tới có lợi nhuận thì mới làm..mới bán??? Cuộc sống này nhiều khi quá bất công. Người sống thẳng thắn đàng hoàng thì bị khinh ghét chửi bới và lúc nào cũng gặp khó khăn, những thằng lừa đảo dối trá điêu ngoa thì lại hiên ngang vênh mặt lên và tiền bạc (mồ hôi nước mắt của người khác) thì xếp đầy nhà. KAKAKAKA.... Mẹ đời.! Chó thật. Nhưng tao vẫn là tao thôi. Kiếp này không đội trời chung với những thằng lừa lọc, điêu ngoa dối trá, không có uy tín.. lương tâm..đạo đức.

bunbo

YTC Developer
Có vẻ căng thẳng nhỉ. Cơ mà chó đẹp đó. Lâu r mới thấy bẹc đỏ đẹp như vậy. Bác chủ thớt chắc bị ức chế do bị lừa đây mà

DOBERMAN2014 said:
Chó đẹp đó không bán để lại nuôi đi anh khó khăn nào cũng có cách giải quyết hết. Ráng nuôi mai mốt bé khoẻ mà
Cảm ơn những lời động viên của bạn.! Tôi đã quyết định giữ lại chăm sóc cho nó. Gía nào cũng không bán nữa.

bunbo said:
Có vẻ căng thẳng nhỉ. Cơ mà chó đẹp đó. Lâu r mới thấy bẹc đỏ đẹp như vậy. Bác chủ thớt chắc bị ức chế do bị lừa đây mà
Bị lừa thì tôi không bực tức mà chỉ xem như một bài học thôi, nhưng cái ức chế là ở đây có những kẻ không biết chuyện thực hư phải trái ra sao mà nhảy vô nói những lời xúc phạm và sỉ nhục tôi, tôi cố giải thích kỹ lưỡng cho họ hiểu thì họ lại nói tôi bị tự kỉ, tưởng tượng phong phú và bịa chuyện. Nếu là họ bị trong hoàn cảnh này họ sẽ thế nào?? Tôi bị rất nóng tính nên nhiều khi không kiềm chế được hành động và lời nói khi đã bực tức lên, đó là một điều không tốt ở tôi mà tôi vẫn chưa sửa được.!!!

bunbo

YTC Developer
Anh nói đúng nhìu người ăn học nhìu mà mở miệng ra là xúc phạm, mĩa mai người khác. Ko bít chuyện gì thì đừng vô cmt như vậy mấy người học cao hiểu rộng mà tâm địa thối nát.

bunbo said:
Anh nói đúng nhìu người ăn học nhìu mà mở miệng ra là xúc phạm, mĩa mai người khác. Ko bít chuyện gì thì đừng vô cmt như vậy mấy người học cao hiểu rộng mà tâm địa thối nát.
Cảm ơn bạn.! Đừng nói gì người ta nữa, người ta cũng có đầu óc có suy nghĩ mà, để người ta suy nghĩ và rút kinh nghiệm. Lúc nóng tính lên thì mình nói như vậy thôi. Giờ mình bình thường lại rồi.!! hihi

xuanviet87

ChóLàNgườiBạnTốt said:
Tao nói cho tụi mày biết. Từ nhỏ giờ tao chưa từng lừa ai bất cứ chuyện gì, chưa nói sai sự thật bất cứ chuyện gì, có sao tao nói như vậy. Chúng mày đã không biết sự thật như thế nào thì ngậm miệng mẹ tụi mày hết đi, ở đó mà tỏ vẻ có học..thông minh..tài giỏi. Ếch ngồi đáy giếng nói chuyện thế giới. Nói cho tụi mày nghe...con chó này không được khỏe mạnh bình thường nên tao không muốn bán cho người khác vì sợ người ta nói tao lừa đảo, chỉ muốn người có trách nhiệm thì phải chịu, đó là người bán chó cho tao, nhưng nó đã không có trách nhiệm thì tao đành phải đăng lên đây tìm người thực sự yêu thương nó, có điều kiện để chăm sóc nó tốt hơn, giá tao đăng là 12 triệu nhưng nếu gặp đúng người yêu thương và muốn chăm sóc nó thì tao sẽ bớt 4 triệu và có thể là 6 bảy triệu cho người ta đem về chăm sóc. Cái việc tao xóa giá 12 triệu đi là vì tao không chắc chắn muốn bán nó với giá 12 triệu. Tụi mày làm được bao nhiêu việc đạo đức rồi?? Được bao nhiêu việc tốt rồi mà ở đó chửi bới xúc phạm tao?? Tụi mày đã bao giờ bớt cho ai 3..4 triệu chưa? Hay là tụi mày chỉ nghĩ tới có lợi nhuận thì mới làm..mới bán??? Cuộc sống này nhiều khi quá bất công. Người sống thẳng thắn đàng hoàng thì bị khinh ghét chửi bới và lúc nào cũng gặp khó khăn, những thằng lừa đảo dối trá điêu ngoa thì lại hiên ngang vênh mặt lên và tiền bạc (mồ hôi nước mắt của người khác) thì xếp đầy nhà. KAKAKAKA.... Mẹ đời.! Chó thật. Nhưng tao vẫn là tao thôi. Kiếp này không đội trời chung với những thằng lừa lọc, điêu ngoa dối trá, không có uy tín.. lương tâm..đạo đức.
thằng này bị điên rồi....đăng bán chó đã, bị mọi người tố lừa đảo..giờ nói yêu thương nó lại rồi, trả giá nào cũng ko bán..==> uống thuốc đi ba, má đọc topic này nhảm L thiệt...