• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đà Nẵng-Mình Muốn đổi(tặng) 1 chó nhật lai 9 tháng lấy chó size nhỏ(có thể ship xa)

Love_toydog

Tình hình là nhà bà mình có 1 chú chó đực nhật lai(9 tháng),huyền đề 4 chân,đuôi trổ bông,màu trắng đốm vàng, em nó dưới 10kg, rất hiền và đáng yêu ,mình muốn đổi với những bạn yêu thương chó.Đổi lấy chó size nhỏ. Vì điều kiện nên mình không thể nuôi em nhật được ( em nó 10 kg nên mình sợ bị bọn trộm chó đập).Mình sẽ post hình sau.Ai có lòng thì pm vào web,hoặc mail về : huythao1990@gmail.com. Mình mới vào 4rum , có gì sơ sót mong các bác bỏ qua.thanks

lovepets_102

GODS OF THE ANIMAL
Tình hình là nhà bà mình có 1 chú chó đực nhật lai(9 tháng),huyền đề 4 chân,đuôi trổ bông,màu trắng đốm vàng, em nó dưới 10kg, rất hiền và đáng yêu ,mình muốn đổi với những bạn yêu thương chó.Đổi lấy chó size nhỏ. Vì điều kiện nên mình không thể nuôi em nhật được ( em nó 10 kg nên mình sợ bị bọn trộm chó đập).Mình sẽ post hình sau.Ai có lòng thì pm vào web,hoặc mail về : huythao1990@gmail.com. Mình mới vào 4rum , có gì sơ sót mong các bác bỏ qua.thanks

nếu ship đc ra hn pm vào inbox cho mình nhé hjhj

Love_toydog

View attachment 17855Vì mình có bà con ở HCM nên gửi ship cho an tâm,chứ để pé đi 1 mình tận HN thì tội lắm.:((.Tình hình là đã cho 4 em chó con đực 3 tháng và cả 1 mẹ,hu hu.tiếc quá.Cả đàn anh 9 tháng có huyền đề cũng đã đi 3 anh,hức.Người ta quí huyền đề lắm ý.
" buôn bán trăm nghề,không = huyền đề 4 chân".
Giờ chỉ còn 1 em bà mình đang giữ.đây là hình 1 trong những đàn anh,anh em nó giống nhau, chỉ được cái xinh nhất quả đất