• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đàn mèo scotish fold cực yêu ( 4 bé cái) tìm chủ mới !

nhokcoi89

Mèo anh lông ngắn !
Chào các bạn yêu mèo !
Sau những ngày tháng bầu bí và sinh nở , bạn Thị Màu ( mèo scottish fold, bố là bạn Gấu nhà c Liberu) nhà mình đã cho ra đời 4 thiên thần bé bỏng , vô cùng xinh đẹp..( Đáng ra là được 5 bé cái luôn. nhưng do bé đẻ đêm mình k biết nên 1 bé chắc ra muộn bị ngạt( thương lắm)
Hiện các bé đã được gần 2 tháng tuổi , trộm vía cực kì xinh xắn , bụ bẫm , do được thừa hưởng gen tốt của bố mẹ . Các con đã măm canin , thịt gà , gel DD giỏi và biết đi vệ sinh vào cát
H các bé đã đủ cứng cáp để về nhà mới ngay nhé .

Đàn có 4 bé cái đều là cái cả. Màu xám xanh.
Đàn gồm 4 bé cái , 2 cụp, 2 thẳng.

Giá bé cái tai cụp : 6,2 tr (1 Bé đã có chủ nhé )
bé cái tai thẳng 5,5 tr. ( trong đó có 1 bé tai 1 bên cụp, 1 bên thẳng, ai lấy bé này mình giảm cho chút. Bé này mặt đẹp nhất đàn luôn ).
Bé tí mà đã có má mủng đàng hoàng yêu lắm rồi
Độ xinh thì ko cần bàn nhé

ảnh các con đây ạ

Về bố mẹ :
Bố là mèo Mốc aln thuần chủng từ nhà chú TRung Ac .
Xin giới thiệu với cả nhà Bé Mốc nhà mình :
Về tiểu sử : nguyên gốc trước bé tên là cu Tôm trước cô Thoa ngõ Quỳnh mua của chú TRung AC nên bé độ thuần chủng thì khỏi phải bàn - chất lông lẫn cái mặt béo ko nhầm lẫn đi đâu được nhé !

mặt bánh bao , mà rứt phị nhé :D lông thảm mượt như nhung luôn !

1 vài pô ảnh của bé :p

Bé Thị Màu - mèo mẹ . bé là dòng tai cụp ( scottish fold ) do bố là Gấu nhà Chị Liberu và mèo mẹ aln nhà mình sinh ra . Màu xám xanh

đây là lúc bắt đầu mang bầu .

giờ đang nuôi con nên hơi bị giảm phong độ tí :))

ai thực sự yêu miu , có lòng vs các cháu thì mời qua nhà m đón các cháu nhé !

đt : 0926 878 599
địa chỉ mình : Hiện mèo nhà mình đang nuôi ở Đông anh ( vì mình mới sinh em bé ) . b nào qua alo m chỉ đường cụ thể nhé . Nếu ai muốn xem mà ngại đến nhà m cũng có thể hẹn trước để cuối tuần mình sang Hà Nội ( an dương - tây hồ ) thì sẽ hẹn các bạn cụ thể .
tks các bạn đọc tin !

Last edited: