• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đã bán (Close topic)

Status
Không mở trả lời sau này.

MinTran

Pepsin said:
Pé đen bị ji vz p ???
ah`. không có gì.. tại bé bị nấm 1 số chỗ hơi nhiều.. nên mình nhờ chị+ cô giúp mình... trị giúp mình. T.T.. tại mình sốt ruột quá... trên mạng tùm lum cách chỉ... nên đưa qua đó cho an tâm.. T.T.Hên là bên chị+ cô chịu giúp mình...

salem_85

T.Viên Năng Động
To MinTran: chị mới tắm + bôi nizoral cho bé đen hồi sáng rồi nè, bé bị không nghiêm trọng gì đâu chỉ rụng lông ở tai và một ít vảy gàu trên lưng thôi mà, bị nấm còn ít hơn bé Nấm nữa. Bé mới ở với em mấy bữa mà về nhà quậy quá trời, quên chị luôn rồi nhưng có vẻ hiếu động hơn.

MinTran

hỳ.... may qúa... lm e doc tren mag... e cuốg het cả len.. ... bé ở bên e hieu dog lm.. e di dau cũg lẽo đẽo di theo hết.... thương...cám ơn chị vs cô nhieu lắm...

Pepsin

Member
To min tran keke lam m so wa troi, tuog pe bj ji^^, pe den bj jt hon nấm nha m nen se mau khoj thuj.
To salem m thay tren dau pe nam co 1 cham tron nho, caj do la vet tug bj nam phaj ko p, bao jo thj pe moc long lai nhi@@

salem_85

T.Viên Năng Động
To Pepsin: chấm trên đầu bé thì mình cũng chưa thấy tại nhà mình cũng chăm nhiều bé quá nên không biết hết được mà bé đó lại rất quậy nữa chứ. Nếu là vết từng bị nấm thì sau khi hết nấm bé sẽ từ từ mọc lông lại thôi nha.

Status
Không mở trả lời sau này.