• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN (Đã bán hết) 4 bé mèo ALN thuần chủng siêu đẹp giá iu thương - D.O.B: 23/4/2016

Tiểu Anh

Mình đăng đàn tìm chủ mới thật sự yêu thương cho 4 nhóc mèo anh lông ngắn thuần chủng nhà mình nuôi. Các bé sinh ngày 23/4/2016, hiện đã được hơn 1 tháng tuổi. Đã biết ăn hạt, ăn thịt gà, bú sữa KMR tòm tọp luôn. Mèo nhà mình nuôi rất kỹ tính và rất chăm chút, chế độ dinh dưỡng từ khi còn trong bụng mẹ, đến khi sinh ra mình càng chăm, những gì tốt nhất bổ nhất đều mua cho con mẹ ăn cho tốt sữa, lũ con thì ngày bú thêm 3 cữ sữa KMR. Nên 4 con con nào cũng mặt tròn, bụ bẫm, chắc nịch, mép dày, tai ngắn, chân tay to bản, lông dày và bông bông len len - đúng chất mèo anh lông ngắn thuần chủng. Mèo mẹ là mèo ALN thuần màu lilac, mua ở nhà chị Huyền Ki Nho. Mèo bố là Mèo Chum nổi tiếng, màu xám xanh bicolour. Ảnh bố mẹ mình post ở dưới kèm theo để các bạn tham khảo.
Mình còn 2 bé cái và 2 bé đực, giá từ 4 - 6 triệu, cụ thể từng hình ở dưới nhé. Các bé sẽ được tiêm 1 mũi trước khi về nhà mới. Nếu bạn nào tự đưa đi tiêm mình sẽ bớt cho các bạn 200k/ bé.
Các bạn quan tâm có thể qua chơi với các bé ở số 22 ngõ 154, Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội. SĐT mình: 097.5678.289 ak.

Ú na ú nần <3

Đực 1 màu lilac bicolour, xám hồng có đốm trắng ở cổ, 2 chân sau đi tất - 4 triệu

Đực 2 cũng màu lilac bicolour, cũng đốm trắng ở cổ, 2 chân sau đi tất - 4 triệu

Đực 2, béo mũm mĩm <3

Cái 1 màu xám xanh (blue bicolour), cổ đeo yếm trắng, 4 chân đi tất trắng rất xinh : 5 triệu

Cái 2 màu hyma (trắng kem có điểm sẫm màu ở đuôi và 2 tai, 4 chân) - 5 triệu

Mèo mẹ đây nhé, màu lilac và béo ú, chất lông rất đẹp đàn hồi, thuần chủng

Mèo bố màu xám xanh, yếm trắng 4 chân đi tất trắng, to cao đẹp thuần chủng

Mèo nhà mình nuôi xin đảm bảo về chất lượng, đẹp, ăn uống đầy đủ, ko nấm rận cực sạch sẽ. Các bố mẹ nào yêu các em thì qua xem các em nhé. Trước khi qua vui lòng gọi trước số: 097.5678.289 mình tên Ngọc Anh.

Tiểu Anh

2 bé cái màu lilac đã có chủ. Còn 2 bé đực mũm ma mũm mĩm và 1 cái màu hyma mặt tròn xoeee.
Up cho các con mau về nhà mới ạ