• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Đã bán nhờ diễn đàn xóa giùm tin đăng này , cảm ơn .

hongngoc200049

YTC Developer
Hôm nay tâm trạng thoải mái nên mình quyết định giảm giá 1 em gái poodel đen 50 ngày tuổi đã sỗ lãi và chích ngừa 1 mũi 7 bệnh từ 12h ngày 9 - 2 - 2015 đến 21h ngày 10 - 2 - 2015 . giá 4tr2 . mẹ nhập thái . Mọi người đừng thắc mắc vì sao giá lại rẽ hơn mọi chỗ khác , hay nghi ngờ cún có vấn đề , mình xin cam kết rằng , bảo đảm chó thuần chủng 100% , không lai tạp, sức khỏe thì khỏi bàn , mình nuôi cún tại nhà với tình yêu cún là chính, nay sinh sản ra nhiều nên mình bán với giá sinh viên cho những bạn không có nhiều kinh tế , LH : 0903970229 . xin thứ lỗi trước , mình tiếp người thiện chí , nên vui lòng gọi trực tiếp . cảm ơn các bạn nhiều .

Xiin cảm ơn các bạn đã quan tâm , bé như trên đã được chủ mới đón rồi . hiện mình còn 1 bé tini đen là boy rất xinh , 3 ngắn gồm : mặt ngắn , mình ngắn , chân cũng ngắn luôn , tuy giá không phải là sốc , nhưng cũng khá mềm . 5tr8 .

Attachments

Last edited:

hongngoc200049

YTC Developer
Xiin cảm ơn các bạn đã quan tâm , bé như trên đã được chủ mới đón rồi . hiện mình còn 1 bé tini đen là boy rất xinh , 3 ngắn gồm : mặt ngắn , mình ngắn , chân cũng ngắn luôn , tuy giá không phải là sốc , nhưng cũng khá mềm . 5tr8 .

hongngoc200049

YTC Developer