• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đã bán!

tranghp3by

Các bé được 1tháng rồi. Có 4 bé :bé khói đực 2tr
bé khoang đực 1tr2
bé khoang cái 1tr2
bé khoang đực đuôi cong( như vỏ ốc sên) 1tr3

Nhimxuxi1205

Rùi nè, Mình mua bé cái của Trang nhe, chút mình sẽ ra ngân hàng gửi tiền cọc cho bạn 500k, 2 tuần nữa mình sẽ lấy bé sau khi gửi bạn đủ 1200k,b up clip bé khỏe mạnh trước khi ship cho mình để chắc chắn nghe. Chi phí ship mình sẽ chịu,mình giữ biên lai gửi tiền vào tk b. Mình công khai như thỏa thuận để mình chắc chắn và khỏi mất lòng nhau nha b.tụi mình k phải dân buôn mèo nhưng khổ cái là ở xa nhau quá.. hih,nuôi bé tui sẽ up hình thường xuyên cho ấy qua thăm trên fb nhe.:D Tui tên Trân áh.

tranghp3by

Nhimxuxi1205 said:
Rùi nè, Mình mua bé cái của Trang nhe, chút mình sẽ ra ngân hàng gửi tiền cọc cho bạn 500k, 2 tuần nữa mình sẽ lấy bé sau khi gửi bạn đủ 1200k,b up clip bé khỏe mạnh trước khi ship cho mình để chắc chắn nghe. Chi phí ship mình sẽ chịu,mình giữ biên lai gửi tiền vào tk b. Mình công khai như thỏa thuận để mình chắc chắn và khỏi mất lòng nhau nha b.tụi mình k phải dân buôn mèo nhưng khổ cái là ở xa nhau quá.. hih,nuôi bé tui sẽ up hình thường xuyên cho ấy qua thăm trên fb nhe. :D Tui tên Trân áh.
khi nào chuyển tiền Trân nt cho mình nhé!
mà post video lên diễn đàn kiểu gì thế? chỉ t với

tranghp3by

các bạn để ý giúp t nhé.mèo bố và mèo mẹ đều có ảnh.
giá như thế là bèo rồi.
tớ ko fix đc nữa đâu.thông cảm giúp tớ nhé.