• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đã về nhà mới

Smallville

Nội trong chiều mai, bạn nào đến đón cả 2 bé và chắc chắn nuôi cả 2 mình để lại 1tr1, nội tiền mua hạt, nhà, cỏ, chữa bệnh, linh tinh... đã hơn giá mình để rồi hix, mình thương chúng nó lắm, nên mình chỉ bán cho bạn nào có thời gian để mắt đến chúng, cho ăn đầy đủ, không để mấy đứa bị lạnh, mà mình cũng chỉ hi vọng có thế thôi

Smallville

Có mấy bạn gọi điện hẹn mà chẳng thấy đến T_T, bạn nào quan tâm thì qua nhà mình xem, nếu ưng thì mua nhé, mua 2 em mình để tr1 thôi, còn ngày mai mình chỉ bán 1 bé, còn một bé cho về quê, khổ nỗi người lớn tuổi nhà mình chẳng ai thích mèo ; ;

Smallville

Bạn nào không tin nhưng quan tâm mình có thể đem e nó đến chủ cũ xác nhận. Hồi bé nhìn em nó xinh, tại bán cả đàn nên mình cũng tin là ald lai ba tư, nhưng sau khi rụng lông vì nấm chả biết sao mặt nó ra thế, nhưng lông vẫn dài lắm. Vì không được xinh Lại từng bị nấm nên mình để giá thế cho em dễ đi chứ chẳng phải mình lừa gạt hay gì cả. Hĩx, h chỉ nhìn mắt vàng, có rạn rạn và bộ lông dài dài, mềm mềm là còn giống ba tư.

Smallville

Giờ mình mang em ý về quê, vì bán vừa khó lại chả nỡ. Bạn nào mua em ald lai ta mình fĩx thành 400k. Sdt 0986738449. Trên kia là sdt anh mình, hôm nay ảnh về quê rồi

kieu.tu.linh

Mèo Không Bắt Chuột ( Đừng Động Vào )
mình up giùm bạn nhé. em mèo có cặp mắt rất đẹp , long lanh như 2 giọt nước ấy.