• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đại gia đình Husky, Alaska, Great Dane, Sharpei nhà Max

Joyce Le

Member
Lưu giữ khoảnh khắc :le_luoi:

Đại ca BULL đẹp trai , đần thối:

Đây là tư thế ngồi hóng mát :pleasantry: Có duyên quá nhỉ :Onion21:

Mát quá nằm luôn :keke_hehe:

Ngủ lười gọi dậy còn cáu nhặng lên =.= :clapping:

Cuối cùng cũng chịu dậy :em xin_em xin:

Sinh nhật: Sinh ngày 02/09/2009. Gần 2 tuổi.
Cân nặng: ~30kg.
Hình dáng: Đẹp trai, cái mặt có khả năng làm trẻ con khóc thét và người lớn chạy mất dép. Những lúc làm sai, bị mắng thì hay giả bộ đần thối,le lưỡi, nhắm tịt mắt giả bộ không bít, ko nghe, ko thấy. Hay kêu ụt ụt giống ...heo http://www.yeuthucung.com/public/style_emoticons//aggressive.gif
Tính cách: Hiền như củ khoai , lúc 1 tuổi đã từng bị mắng là đần thối =.= Nhưng bây giờ 2 tuổi đã biết canh nhà (thợ điện ra vào nhà sửa điện thoải mái, nhưng trèo lên cột điện nhà chủ nó là nó đứng dưới gầm cho khỏi xuống luôn :good_job: ). Đặc biệt vô cùng lì lợm, tiêm vào mông mà mặt vẫn ko biến sắc :co_y_tuong_xau: .
Giống: Chinese Sharpei.

Chị Wind hiền lành hay tủi thân: :lau_mo_hoi:

Ngày sinh: 23/02/2011 . Hơn 4 tháng tuổi.
Cân nặng: ~20kg :pleasantry:
Hình dáng: Cao ráo, sạch sẽ, chân cao, bàn chân to, người thon gọn, bắp thịt săn chắc, chạy nhanh, dáng người và dáng chạy như ... ngựa.
Tính cách: Nhí nhố nhưng rất dễ tủi thân. Bị la là ra góc nằm buồn, mắt ươn ướt :sadcorner: Đùa với các em hay quá tay vì cứ nghĩ mình nhỏ con lắm :frozesweat: Nhiều lúc phi thẳng lên người các em :lau_mo_hoi: Hay chọc đại ca Bull, hay sủa vào tai đại ca Bull lúc Bull ngủ (phá giấc ngủ). Lúc ngủ thì hay gối đầu hoặc ôm ... đýt đại ca Bull :eye_wide:
Giống: Great Dane (vị thần chiến thắng :clapping: ).

Đàn chị Wend nhắng nhít hay tự cho mình đúng

Sinh ngày: 23/03/2011 , Hơn 3 tháng.
Cân nặng: 6,5kg.
Hình dáng: Lông xù bông màu nâu đậm ngả đỏ, xen lẫn những sợi lông trắng dài óng ánh khi đi ra nắng, mặt giống chó sói, 4 mắt, ko có hỏa tiễn trên đầu :ngoi_xom: Lông vuốt rất là mượt :good_job:
Tính cách: Nghịch phá, hay ăn hiếp em White và chị Wind. Hay dùng chân đào xuống nền gạch hoa :eye_wide: Ăn uống như heo :lau_mo_hoi: Cũng kêu ụt ụt như ... heo. Nhõng nhẽo hay đòi bế :Onion34:
Giống: Husky (hình như lai chút Alaska).

Em út White khó tính

Ngủ nhìn thật là duyên dáng:

Sinh ngày: 28/05/2011 . Gần 2 tháng.
Cân nặng: 4kg
Hình dáng: Ngầu, mắt xanh dương, trán có hỏa tiễn, mặt ít biểu lộ cảm xúc.
Tính cách: Hiền lành hay bị Wend dành ăn, hay lẻn đi chơi :loa_loa:

Cuối cùng:

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
Phải nói là e rất rất rất rất rất ghen tị vs bác :clapping:
Ôi, Alaska... Ước mơ vẫn là ước mơ :co_y_tuong_xau:

heobeo

T.Viên Năng Động
Oa, bài viết thật là sống động và đầu tư quá, đọc rất hấp dẫn, hihi :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Các bé đáng yêu quá đi mất, chúc các bé khỏe mạnh, mau ăn chóng lớn nhé :sadcorner: :Onion48:

luanmeo_13

Ghen tị với bạn quá, tớ rất muốn có một chú chó thuộc giống Husky mà không có nè. Nhìn yêu dã man. Nhìn mà phát thèm đi được :rolleyes:

tra tra

T.Viên Năng Động
ghen tị thật đấy! cả nhà đều đẹp mê ly luôn!! đại ca Bull trông ngầu và thích thật đấy, chị Wind trông thật hiền và ngố yêu ghê, đàn chị Wend thì trông khá quậy, còn út White trông cũng ngầu ra phết.