• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đổi mèo rừng lấy mèo ba tư mặt tịt

Status
Không mở trả lời sau này.

cuncon11

Member
Hiện tại mình có 1 bé mèo rừng con mới vừa hý hý mắt rất kute . Bé là mèo rừng thuần chũng không lai tạp nhé , do nhà có nuôi mèo rừng to và đẻ ra dược , nay mình thấy mấy bé mèo loại lông xù đẹp quá nhất là ba tư , minh muốn đổi bé của mình để đổi bé ba tư nuôi , mình không muốn mua bán nha , mình chỉ muốn đổi vì như vậy mình biết chắc bé của mình sẽ đến được tay người biết yêu động vật ^^ . Ai q.tam lh mình 01288012245 .

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Mèo rừng là con mèo nhìn giống giống con báo phải không bạn??? :hmmm:
Bạn nào thix sưu tầm giống lạ, thì ra tay đón bé về đi nào! :gongxi-1: :gongxi-1:

cuncon11

Member
Mình đã bổ sung hình ^^ thank các bạn đã quan tâm , bé rất đẹp nhé , giống như con báo con vậy đó . Hình thật 100% nhé

cuncon11

Member
Bán thì mình không biết bán sao cả .. Vậy bé này mình bán với giá 2tr5 có được không nhỉ , mình thấy trên mạng toàn 3tr ?? . Mèo lông xù bộ giá cao lắm hả mấy bạn . Giá khoảng b.nhiu vậy

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
cuncon11 said:
Bán thì mình không biết bán sao cả .. Vậy bé này mình bán với giá 2tr5 có được không nhỉ , mình thấy trên mạng toàn 3tr ?? . Mèo lông xù bộ giá cao lắm hả mấy bạn . Giá khoảng b.nhiu vậy
Hum trc mình thấy bán 3tr5, bạn cứ để giá 3tr, ai nhiệt tình thì bạn fix xuống cho người ta. Batu thuần chủng thì không có giá dưới 5tr đâu bạn ạ, nhưng bạn có thể tìm các batu lai mặt tịt ấy (Nhìn cũng không khác gì lắm đâu, chỉ khác ở giá trị di truyền thôi hay sao ấy) giá tầm khoảng 3tr đến 3tr5. Còn đơn thuần chỉ là lông xù thui ý, bạn mua các bé mèo lai nhé, lai anh thì tầm 2tr, lai Nga chỉ khoảng 1tr6 thôi. Chúc bạn sớm có mèo mới nhé!!!

cuncon11

Member
Thank bạn . Mình cũng hok biết bán sao , bán rẻ thì có người buôn bán vào mua thì lại tội e nó , cao thì cũng bị nói nửa

cuncon11

Member
Hiện tại do không đổi được mèo do trên lệch giá cả . nên mình muốn bán bé nó để có thể bù vào mua bé lông xù , mình bán bé nó với giá 2tr5 . Tình trạng bé còn đang bú nhé ( mèo rừng chỉ nuôi được lúc còn bú và chưa mở mắt vì như vậy bé sẽ không dữ , lớn lên sẽ như mèo nhà , nếu đã biết ăn thì bé nó sẽ rất dữ ) Bé này mình nuôi từ lúc chưa mở mắt do mình tách mẹ từ nhỏ giờ đã mở mắt được 1 tuần , bé đã đi rất nhanh . Nuôi rất dễ bạn nào thích lh mình nhé

bowie

meo meo con mều
đúng rùi đây cũng là chủng loại trong danh sách đỏ cấm rao bán trên yeuthucung. Nhìn pé iu lắm nhưng bạn cũng nên gỡ bỏ bài viết ko lại bị band nick, thôi thì.... chúc pé sớm tìm được chủ mới iu thương

Status
Không mở trả lời sau này.