• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đổi minilop lấy cặp gp baby

Tee_Tee_88

YTC Developer
mình có e bé minilop đực và bé wondy toy cái, nay bé cái đã bõ bé đực và mình ra đi mãi mãi rồi, bạn nào có bé cái thì xin bán rẻ lại cho mình nhé, còn hok có thì mình muốn đổi bé đực minilop lấy 1 cặp gp baby
Bé rất hiếu động, hiền và tham ăn lắm nha,
lh với mình sdt 01205872577
hoặc yh nam_phan90

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Tee_Tee_88 said:
upppppppppppppppppppppppppppppppp
k viết bài dạng uppppppppppppppppp, upppp, lênnnnnnnnnnnnnnnn , lên,.. hay các từ tương tự, nhắc nhở lần 1, tái phạm ban nick cảnh cáo
chúc bạn sớm đổi dc pé ưng ý nhé

Tee_Tee_88

YTC Developer
toypoodle_123 said:
k viết bài dạng uppppppppppppppppp, upppp, lênnnnnnnnnnnnnnnn , lên,.. hay các từ tương tự, nhắc nhở lần 1, tái phạm ban nick cảnh cáo
chúc bạn sớm đổi dc pé ưng ý nhé
sao những topic kia mình thấy những cái uppppppppppppppppp như thế mà sao hok thấy bạn nhắc nhỡ vậy ta, hay là bạn thiếu sót hok xem hết để nhắc nhỡ, mà dù sao cũng cám ơn bạn đã phí bao công sức đễ theo dõi những cái topic của mình mà nhắc nhỡ nha.
đã 1 lần bị bên cái topic kia rồi ê chề hay sao mà định giở trò kiếm chuyện vậy bạn.
nếu có làm thì làm hết mấy cái topic kia luôn nha, đừng để mình thấy được cái cách làm việc của bạn là thiên vi hay thu cá nhân nha ban

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Tee_Tee_88 said:
sao những topic kia mình thấy những cái uppppppppppppppppp như thế mà sao hok thấy bạn nhắc nhỡ vậy ta, hay là bạn thiếu sót hok xem hết để nhắc nhỡ, mà dù sao cũng cám ơn bạn đã phí bao công sức đễ theo dõi những cái topic của mình mà nhắc nhỡ nha.
đã 1 lần bị bên cái topic kia rồi ê chề hay sao mà định giở trò kiếm chuyện vậy bạn.
nếu có làm thì làm hết mấy cái topic kia luôn nha, đừng để mình thấy được cái cách làm việc của bạn là thiên vi hay thu cá nhân nha ban
Tee_Tee_88 said:
cám ơn bạn đã nhắc nhở dùm mình nha, mình hok cần biết là mod hay là gi, chỉ là mod chứ có phải lá mom của của cái đ này đâu mà muốn làm gì thì làm, nếu vậy tại sao tất cả ngững cái topic kia đều thấy những từ đại loại như thế hả bạn
còn về bản thạn bạn tinytei, mình hok biết bạn là gì của toypoodle_123 mà hùa theo bênh vựa theo cái cách vu khống thế hả bạn
nếu có muốn hùa cũng phải lựa chuyện mà hùa nha bạn, đừng có chuyện nào cũng hùa theo nhau như thế thì coi chừng bị coi như 1 lũ hỗn tạp ah nha
chúng ta hok thể đấu lại những dua ngu bởi vì chúng quá đông và nguy hiểm
Thứ 1: Cảnh cáo Tee_Tee_88 ko đc dùng từ xúc phạm người khác.

Thứ 2: Tuân thủ nội quy khi viết bài.

Thứ 2: Mod cũng có công việc nên đâu thể theo dõi từng topic rồi nhắc nhở hết, lướt lướt wa thấy ai vi phạm thì nhắc thôi. Bạn nên tuân thủ và làm theo lời nhắc nhờ chứ ko phải lên giọng trách móc nhé.

Tee_Tee_88

YTC Developer
Yêu Thú Cưng said:
Thứ 1: Cảnh cáo Tee_Tee_88 ko đc dùng từ xúc phạm người khác.

Thứ 2: Tuân thủ nội quy khi viết bài.

Thứ 2: Mod cũng có công việc nên đâu thể theo dõi từng topic rồi nhắc nhở hết, lướt lướt wa thấy ai vi phạm thì nhắc thôi. Bạn nên tuân thủ và làm theo lời nhắc nhờ chứ ko phải lên giọng trách móc nhé.
ok nếu làm việc công bằng thì hok có vấn đề gì xảy ra hết