• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đành phải nói mod đóng hộ mình vì mình đã bán hết các e!

Status
Không mở trả lời sau này.

sonblack

YTC Developer
tiêu đề topic thế kia thì ai dám vào nữa :le_luoi: :le_luoi:. Chúc các bé sớm tìm đk chủ nhé :gongxi-1:

thế mới đại gia vào hyhyhyhy!

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Tên topic khó mà thu hút được view :le_luoi: kể cả đại gia thì họ vẫn thích giá rẻ ^^ tâm lý chung bạn ạ

sonblack

YTC Developer
Nuôi bằng cổ gà xay+canin+ship thì có gì khác với nuôi bằng thức ăn bình thường?

bạn đùa mình hay không biết vậy:/!

ankyboo

YTC Developer
bạn đùa mình hay không biết vậy:/!

Bởi vì vđ không dám mua mèo ta của bác, nhà bác giàu cho mèo ta ăn đồ Tây nhà ng ta nghèo mua mèo bác về, tiền mua thức ăn thừa tiền mua mấy con mèo!

Luky

YTC Developer
Ăn cổ gà xay với canin thì mới béo mới đủ chất à,hơ thế nhà mình nghèo,ng ăn gì mèo ăn nấy thì chắc là gầy.

sonblack

YTC Developer
Bởi vì vđ không dám mua mèo ta của bác, nhà bác giàu cho mèo ta ăn đồ Tây nhà ng ta nghèo mua mèo bác về, tiền mua thức ăn thừa tiền mua mấy con mèo!

bạn nói vậy tâng bốc hay châm mình vậy!nhà mình không giàu và cũng không nghèo với lại mình nuôi mèo chứ gđ của mình kiếm $ để nuôi mèo đâu.khi mình yêu mèo thì không quan trọng giàu nghèo,hay mèo tây ta gì cả vấn đề của mình là cảm thấy nuôi các bé với điều kiện tốt sẽ giúp các bé có cuộc sống ấm lo và phát triển tốt cho cơ thể.còn khi ai mua mèo của mình về mà nghĩ vậy thì các bạn nghe chưa chơi mèo lâu thì phải,mèo nhà mình là mèo con h vẫn còn ăn linh tinh vơ được gì cảm thấy ăn được là các bé ăn lên về các bạn cho ăn cá với cơm có gì mà các bé không ăn.Nếu các bạn thấy giá cao có thể up cho mình chứ đừng có những dòng com tỏ thái độ khó chịu đến vậy
Ăn cổ gà xay với canin thì mới béo mới đủ chất à,hơ thế nhà mình nghèo,ng ăn gì mèo ăn nấy thì chắc là gầy.

thì mình tiện gì cho ăn đấy chứ đâu phải miễn cưỡng cho các bé ăn như vậy đâu,bạn phân biệt giàu nghèo với mèo vậy là người yêu mèo thì quan trọng vấn đề thức ăn và giá thành hay sao?

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Up cho bạn ... up cho các em mèo sớm về nhà nhé :Onion35:

sportgirlhn

YTC Developer
Đúng là kg dám mua thật,thấy tụi nó ăn ngon thế mua về nhà mình cho ăn cơm bt nó kg ăn lại fải mua cổ gà cho ăn hàng ngày thì đúng là sạt nghiệp mất thui.uppppppppp

Status
Không mở trả lời sau này.