• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đã bán :))

anhpq1

Member
Bạn up hình lên đi . bạn có nhận ship đi tỉnh k , mình ở tp hà tĩnh , bạn gửi qua nhà xe văn mình ở bến nc ngầm là đc . Mình muốn mua 1 em cocker nhưng thấy đắt quá . giá của bạn cũng đc nên mình muốn mua . có facebook để trao đổi cho tiện thì càng tốt nhé

thanhgau

Member
hihihihi, hôm qua có nguwnì đòi xem chó mặc cả xuống triệu 8 bạn ạ, người ta nghĩ cocker là dòng chó ta chắc, nói thật mình nửa mún bán nửa ko thui, bạn nào qua xem mà ưng mình để giá tốt cho, chứ cái kiểu thấy ngưài ta để giá tốt xong ém giá, sr chứ, bị ăn chửi nửa tó vẫn cố nuôi cún, cơ bản vì mẹ mắng hoài đau óc nên mới đăng tin thui, chứ đau có mún bán, mà mấy hôm nay ấm rùi, tắm táp sạch sẽ cún lại thơm tho, hihihihihi ,

thanhgau

Member
mấy hôm nữa có ảnh cún có khi tăng giá típ, bé em là cún cái nha, cho phối giống với mầu trắng hoặc mầu lông bò chắc cho ra kết quả đep lắm, đợi ngày í quá >..

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Chó ta cho còn khó sao bạn lại nói 1 triệu 800k là mua chó ta. Tôi không ngờ bạn đanh đá vậy.
Tôi đòi xem chó? bạn bán thì bạn phải cho xem chứ? đúng không. Thứ 2 nữa tôi đã nói rất rõ nhà tôi cách nhà bạn 10km nên giá cả hợp lý chó lông xoăn thì tôi mới bắt tôi không thích loại cocker lông ngắn bạn nhanh quên thật.
Bạn đòi 2 triệu Hôm qua tôi trả bạn 1 triệu 800k (nghĩa là bạn bán chó bao tiêm phòng - tôi đi tiêm phòng 7 bệnh cho cún là 200k). bạn không bán. Đến 1.50 p.m thì bạn nhắn tin bảo có đến xem không để bạn bán cho người khác tôi trả lời "bạn bán đi" cuối cùng khách của bạn đến xem nhưng có mua đâu.
Bạn bảo tôi ém giá cái gì? khi mà bạn chủ động nhắn tin hỏi tôi có đến xem không để bán cho người khác nhưng tôi không đến. Chẳng lẽ tôi chụp tin nhắn của bạn post lên đây. Bạn nghĩ tôi nghèo hèn đến mức phải mua đi bán lại 1 con chó để kiếm vài trăm ngàn hả. Con chó của bạn nếu mua 2 triệu tiêm phòng 200k bán ra ai mua mà bạn bảo tôi ém giá để buôn.
Bạn không muốn bán thì thôi đừng đăng. Bạn thiện chí bán thì tôi thiện chí mua chứ tôi không bao giờ mua của người không muốn bán.
Cách đây chừng 1 tuần có người cũng vậy tôi đến tận nơi xem đồng ý bắt 1 triêu 800k (cocker cái lông xoăn màu đen) không bán đòi 2 triệu - tôi đi rồi thì gọi điện bảo quay lại bắt tôi không bắt nữa.

thanhgau

Member
xl chị, chị ko mua e cũng ko ép, chị trả 1tr8, e bảo ko bán cho chị, e bán đúng 2 tr, nhưng trong tin nhắn của chị, chị bảo 2 h qua xem, rùi chị bảo bớt cho chị 200k tiền tiêm, nhwung e dã ko đồng í, nwhugn chị ko nt lại là có qua xem nữa hayko, e tôn trọng chị nen e mới hỏi chị có qua xem ko để e hẹn lịch người khác qua xem, chị bảo e là bán đi, vâng, tức là í chị ko mua giá 2 tr đấy thì thôi, e cần gì chị phải mua, thế thì e để người khác qua xem, mà chị nói chuyện kiểu gì đấy, e mới nói là người khác qua xem thôi, chứ e ko bảo người khác qua mua. chị mù thì phải ngửi chứ. chứ ko hiểu mua với xem khác nhau ntn à?

thanhgau

Member
có người gọi chị quay lại bắt chị hỏi mua chỗ khác làm zè? ko mua thì thôi, thích còn bày đăt. xl chó thật ko sợ lửa nhé, chó cocker tayban nha thuần, chị muốn mua e cũng chả mún bán

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Tôi mua thì mua của người đàng hoàng chứ vô học vậy tôi không bao giờ dính tới
Rồi mai tôi post tin nhắn lên. tôi không mua 2 giờ kém 15 nhắn tin hỏi có qua không tôi bảo không. chó của tôi đây này tôi thích thì mua thêm bảo tôi thèm cũng bán quá kiêu.
Đúng là dân vô học.
Tôi đâu thiếu chó rảnh thấy thích thì mua vậy thôi

thanhgau

Member
à, tưởng con chó nào, con này thấy trên hội những người yêu cocker rùi. ui zùi, xl chị chị chụp tin đăng hình thoải mái nhé. chị up chỉ rước thêm nhục, mai e cũng up ảnh cún của e cho chị mở mắt, chị cứ up đi, xong e khoanh luôn chữ mua và xem cho chị nếu chị chưa đc hiểu, chị vui tính hơn e rùi đấy :le_luoi:

thanhgau

Member
nói chuyện với những đứa vô học thì phải dùng ngôn ngữ của người vô học thôi, nên chị ko phải bảo ai vô học đâu, chứ nói chuyện với mấy người vô học mà nói ngôn ngữ người có học e sợ chị ko hiểu chị ạ . sr chị nhé. :man_in_love: đúng là có học nên mới nói cho mấy con vô học hiểu đc chúng nó vô học tới nhường nào, ko bít nhục còn bày đặt, chắc săn đc ở đâu con chó mấy trăm, hihihihihi

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Kiêu không bán vậy mà người ta không mua rồi còn phải nhắn tin hỏi có qua xem không, chán hết chỗ nói

thanhgau

Member
ơ, đệt, nói nãy h ko hiểu à? người có học khác người vô học ở chỗ là người ta còn bít đường nhắn tin lại, đã bảo ko bán 1tr8 rùi, nếu ko mua ko bít đng gửi lại 1 tn uk thế thôi chị ko mua đc đau à? thế đéo ai hỏi có qua xem nữa ko làm gì, xl kiêu đấy, sao sao? ko kiêu đc ghen tị à?