• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đóng hộ mình với mod!

Status
Không mở trả lời sau này.

txh1403

Phá phách member
trại mèo cơ à bạn,cho mình xin vài cái pic xem qua trại của bạn nào,mai chủ nhật đang trời nắng đẹp qua thăm quan luôn ^^

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
trại mèo cơ à bạn,cho mình xin vài cái pic xem qua trại của bạn nào,mai chủ nhật đang trời nắng đẹp qua thăm quan luôn ^^

hề trại cho nó oai!máy nhà mình hỏng rồi,bạn mang đi rồi chụp hộ mình đang đi mượn mà khó quá,mai tối bạn qua được không tại mai mình bận cả ngày rồi bạn ạ

duyencongai

YTC Developer
Bỏ tới mấy triệu để mua mèo Tây thì không sao, mua mèo ta chưa tới 100k mà chê mắc. Sao mà phân biệt đối xử thế, mèo Tây chỉ khác mèo Ta ở bộ lông, mà lông bị ướt rồi nhìn thãm hơn mèo Ta :Onion35:

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
Bỏ tới mấy triệu để mua mèo Tây thì không sao, mua mèo ta chưa tới 100k mà chê mắc. Sao mà phân biệt đối xử thế, mèo Tây chỉ khác mèo Ta ở bộ lông, mà lông bị ướt rồi nhìn thãm hơn mèo Ta :Onion35:

mình đồng tình với bạn như vậy khi với người có nhiều $
mình không đồng tình với bạn khi gặp SV & HS
trại mình phục vụ họ là chính mà

JetLx

YTC Developer
Đã pm cho bạn qua inbox mà k thấy bạn rep! Cho mình địa chỉ cụ thể và 1 ít thông tin của bé màu đen nhé!

pjnjn_tuntun

YTC Developer

chưa chắc thảm hơn nhé,Ta Tây đều yêu, mọi người chê mắc vì mèo ta hay được cho hơn là bán nhưng nói chung mình thấy nếu mèo khỏe mạnh thì giá đó k đắt, ý tưởng kinh doanh của bạn 258258 cũng khá ổn vì nhiều lúc có bạn k đủ tiền mua mèo Tây, muốn nuôi 1 em mèo mà chờ xin được 1 em mèo ta cũng chật vật lắm

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
chưa chắc thảm hơn nhé,Ta Tây đều yêu, mọi người chê mắc vì mèo ta hay được cho hơn là bán nhưng nói chung mình thấy nếu mèo khỏe mạnh thì giá đó k đắt, ý tưởng kinh doanh của bạn 258258 cũng khá ổn vì nhiều lúc có bạn k đủ tiền mua mèo Tây, muốn nuôi 1 em mèo mà chờ xin được 1 em mèo ta cũng chật vật lắm

cảm ơn bạn nhé

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
mèo ta tặng quá trời kìa bạn, bạn bán 100k ai mà mua :go_mo:

những người mua của tui bảo tôi lên bán với giá này.

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
Vì họ lỡ mua của bạn rôi nên "xù" đểu bạn đấy.

không phải đâu bạn,họ nói mua được 1 bé mèo bỏ ra 1 số tiền nhất định để nhận lại được 1 bé mèo khỏe 1 bé mèo thân thiện và thông mình thì 80k mà mình bán ngày trước là quá rẻ mạc
họ cũng bảo 100k bh mua 1 bé mèo là quá bình thường

Status
Không mở trả lời sau này.