• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đóng topic

giabao6812

T.Viên Năng Động
mừng 9-2 bảo xin fix tẹt ga vừa bán vừa tặng,quý khách tham khảo giá nhé
Những điều có lợi cho quý khách mua chó của bảo; lấy chữ tín và chữ tình , và chất lượng sức khỏe cún làm đầu: gọi hoặc nhắn tin số điện thoại 094.88.646.37
Quý khách tới mua cún của bảosẽ có Giá rẻ hơn thị trường,chích ngừa bệnh,sổ lãi định kỳ,có sổ sức khỏe theo dõi của bs thú y
Khi quý khách mua cún sẽ được cho xem cún vui đùa,lanh lợi,ăn uống khỏe mạnh,bảo hành sức khỏe của cún trong 15 ngày,tất cả các bệnh,hoàn tiền 100% như cam kết
Ship miễn phí lại tận nhà vui vẻ nhiệt tình,trong khu vực hcm các quận và thủ đức,mình giao cún mình nhận tiền chứ không nhận tiền trước gây khó dễ cho quý khách

đầu tiên em nhật thuần cái,3 tháng, nhìn không khác gì mini colie đâu nha,sau này cho phối cũng ra như mini colie thuầnlông bung xù,dày,dài,rất đẹp,chịu khó nghịch lắm,ăn uống rất dễ quắn chủ,đi đâu đi theo đó,,chích ngừa và sổ lãi 2 lần,có sổ theo dõi,,mua về nuôi thôi không lo bệnh tật gì nữa giá 1tr3 no fix
View attachment 43885
View attachment 44133
View attachment 44134
bầy nhật thuần đã bán chỉ còn 1 e nên up hình e còn lại cho dễ nhìn nhé,lông dày dài,bun xù,rất xinh,trán có trái tim tặng em iu nhe,giá 1tr5

em cái hình như trái tim giữa trán mua tặng bạn iu của mình nè gia1tr2 no fix
View attachment 43887
View attachment 43888
hình tổng thể 3e
View attachment 43893
Và 1 bầy pug đực mix thử nghiệm với bắc kinh cái,ra dòng mini,cha pug trắng thuần chủng,mẹ bắc kinh miệng tịt nếp nhỏ,đẻ ra 6 bé, mặt tịt,mép xệnhưng đa số khách quen đặt mua,còn lại 1 đực 1 cái,đã chích ngừa và sổ lãi ,,các bé đều tịt có nếp ,đã sổ lãi và chích ngừa
Sinh ngày 30-06-12 chích ngừa ngày 20-08-12 sổ lãi 1 lần cân nặng 500gam
đầu tiên bé gái ông sát hoo7i đơmi,1 nếp tịt lồi lên xung quang vùng miệng ^^,chỉ có ở pug giá 1tr2 no fix bảo đảm mini
View attachment 44127
View attachment 44128
View attachment 44129
bé trai đực giống mẹ,lông cực đẹp,giá 1tr2 no fix
View attachment 44130
View attachment 44131
View attachment 44132

LiiGaChick

YTC Developer
Toàn quốc là sao bạn. Có ship ra miền bắc ko

có ship đó bạn.mình mới mua bichon của bạn í.tí nữa ra ga đón bé nè

giabao6812

T.Viên Năng Động
cái bạn nữa mua bichon mới nhận cún đó a hiệp,mới gọi e xong luôn nói cún hơi dơ do vệ sinh khi vận chuyển thôi,ngoài ra thì lỳ lắm^^,chúc bé mau lớn khỏe mạnh,có gì a hiệp gọi e biết nha
mình có ship ra hà nội,bạn gọi trực tiếp cho mình cho dễ nói chuyện nhé

Ku Móm

Member
phải chi em pug lông sát hic.... thương quá đi

Ku Móm

Member
không có duyên với pé rồi...chúc chủ thớt đắc khách nha