• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đóng

Status
Không mở trả lời sau này.

DoReMi

YTC Developer
bạn này lập nhiều topic quá.bạn hạ giá cún đi rồi sẽ bán đc.chó ta k có giá 600k đâu..nói bạn đừng bùn nha,bạn để gia 100-200k may ra bé mau có nhà mới..chú bạn để giá đó hoài thì bạn sẽ phải nuôi bé thôi...Xl mình chỉ nói theo suy nghĩ,có gì bạn bỏ qua cho. :go_mo:

Nhung90

T.Viên Năng Động
không ghi khu vực sinh sống bị ông quỷ vô chửi giờ

hihi, anh quỷ ảnh k chửi đâu, anh ấy chỉ mắng thui hehehe

Nhung90

T.Viên Năng Động
bạn này lập nhiều topic quá.bạn hạ giá cún đi rồi sẽ bán đc.chó ta k có giá 600k đâu..nói bạn đừng bùn nha,bạn để gia 100-200k may ra bé mau có nhà mới..chú bạn để giá đó hoài thì bạn sẽ phải nuôi bé thôi...Xl mình chỉ nói theo suy nghĩ,có gì bạn bỏ qua cho. :go_mo:

mình bán mấy pé cún dể thương mà lanh lắm.có 1 pé đực và 2 pé cái. vì mẹ không cho nuôi nên mình mới bán chứ mình thương mấy pé lắm.LH:01228958312.giá 300k
Địa chỉ:534\60h Điện Biên Phủ,F21,Q.Bình Thạnh
nick yahoo:bongbongthuytinh_01
Hình của mấy pé nè
View attachment 13529View attachment 13530View attachment 13531
View attachment 13532
View attachment 13533View attachment 13534

có em đen là nhìn đỉu dỉu mỗi tội nhà có rùi nên chỉ ủng hộ mong các bé sớm tìm được bố mẹ mới thôi :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

khoamax

T.Viên Năng Động
2 pé quậy quá nhỉ

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
không ghi khu vực sinh sống bị ông quỷ vô chửi giờ

hihi, anh quỷ ảnh k chửi đâu, anh ấy chỉ mắng thui hehehe

2 bạn nên chú ý cách ăn nói của mình nhé. Quỷ ko chửi hay mắng ai hết. Chỉ là nhắc nhở thôi. Quỷ ko mún thấy các cm kiểu như vậy xuất hiện trong các topic của người khác. Cảnh cáo 2 bạn.

mama

T.Viên Năng Động
đóng

Close!

Status
Không mở trả lời sau này.