• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đóng

Status
Không mở trả lời sau này.

chocon987654321

T.Viên Năng Động
Hjc bạn ship đc ra bắc e nhật thì mình mua luôn à

hi,em nèo bạn,em bichon lai mình bán rồi nhé.còn em fox thui...
Hix,yeu wa.up phu

thanks bạn nhiều nghen :gongxi-1: :gongxi-1:

chocon987654321

T.Viên Năng Động
lên top nè.em cocker bị vỡ gạch hix.nhà người mua có công chuyện hay j á.nói không mua nữa nên đạt lại đăng em nó mong em nó sơm về nhà mới.và đạt đã fix lại giá chỉ còn 1tr6 em nó thôi sẽ fix nhẹ cho khách hàng ytc ;) :D

chocon987654321

T.Viên Năng Động
up cho bác đắt hàng.

...
sua may tinh hai phong , sửa máy tính hải phòng , sua may tinh tai hai phong , sua chua may tinh hai phong , sua may tinh tai nha tai hai phong
mercedes hai phong , mercedes c200 , mercedes c250 , mercedes c300 , mercedes e200 , mercedes e250 ,mercedes e300 , mercedes glk

thanks bạn ;)
Sao hwa mjh thay có e chó nhật

uh,em nó mình bán ùi..tối wa mới gửi em nó lên sg.........ui gửi có chuyến tàu ùi gửi về hn lun....em nó cưới chồng hà nội :)) :))
chó đẹp quá . cooker khôn ghê, giá thì rẻ nửa chúc đông khách nha!!1

thanks bạn.......hi.......em cocker khôn lém........đã bít lệnh hết ùi;) :D.up cho 2 em nó mau về nhà mới nèo

suối

Member
bạn nuôi giỏi quá , mấy em dễ ăn ngoan ngoãn gê :Onion34: em cún nào về nhà mình ban đầu dễ ăn sau cang ngày càng kén :04: hix

chocon987654321

T.Viên Năng Động
bạn nuôi giỏi quá , mấy em dễ ăn ngoan ngoãn gê :Onion34: em cún nào về nhà mình ban đầu dễ ăn sau cang ngày càng kén :04: hix

hi.........do em nó thôi....chắc bạn cưng em nó quá nên em nó lười á......:D ;)
Phu. e nek!

chán a gê.đặt gạch cuối cùng hok mua làm em đăng lại.......hix :(

chocon987654321

T.Viên Năng Động
cocker lông bóng wa.em fox chạy nhanh wa nhỉ.up cho 2 em nó nè..mau về nhà mới nhé

hi thanks bạn.em cocker mà đậm thêm mấy quả trứng cho em nó nữa thôi là lông cực bóng lun á........em fox là vận động viên điền kinh mà.hehehhe ;))

Status
Không mở trả lời sau này.