• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đôi lời về quyên-chinagirl :)

Status
Không mở trả lời sau này.

golden_lotus

dạo quanh YTC mình thấy có nhiều 2pic phàn nàn về chinagirl về cách làm việc cũng như ăn nói.mình viết bài này chỉ là muốn đưa ra ý kiến chủ quan của riêng mình thôi.k nghiêng về bên nào cũng như càng k chê trách gì chinagirl cả..
cách đây hơn 2 tuần mình có nhận của chinagirl 1 bé alaskan khoảng tầm 2 tháng tuổi..lúc nhận mình nói thật sợ mất lòng chứ nhìn bé k giống trong ảnh, nhìn rất gầy,nên mình đt gặp chồng quyên và đc nói rằng con mình đặt bị ốm nên đổi lại mình con này.lúc nhìn có hơi nghi ngại nên đem cún đi hỏi và ai cũng nói alaskan chuẩn đấy.chỉ bị gầy thôi,chịu khó cho ăn mấy tuần sau là nhìn khác liền ( chồng quyên cũng nói vậy )..nhưng mình cũng k dám cho ăn gì bậy bạ cả.chỉ cho ăn cháo trắng và uống nứoc đường+nước lọc..nhưng đc khoảng 2 ngày sau bé bắt đầu bỏ ăn+ỉa chảy mệt mỏi..mình có đt cho quyên nhưng xui là đúng lúc nhà Q đang có c nên Q chỉ nói mình dắt ra bs chữa bệnh+tiêm.ngay hôm đó mình mang ra thì bên thú y nói cún bị 1 lúc nhiều bệnh nặng quá r k chịu chữa,còn nói là cún bị tiêm doping nên h bị mất hết sức đề kháng rồi có chữa cũng bị lại(mình k có ý nói bạn, có thể là ý kiến chủ quan của bs thôi,tại mình thấy đa số cún mới mua đều như vậy)..mình năn nỉ hết lời bs mới chịu tiêm huyết thanh+truyền dịch cho cún.mình buồn bã đem cún về cố gắng tìm cách cứu mà càng ngày bệnh càng nặng,ỉa ra máu tươi+khó thở sổ mũi đc 2 ngày sau thì cún yếu dần và ra đi :((..lúc đó mình có lên yahoo pm Q.............

Q nc cũng rất bt và nhiệt tình hứa sẽ đền lại cho mình cún khác..chứ k thấy chưỉ bới hay vô trách nhiệm như các bạn khác phản ánh :)..mình cũng thông cảm cho Q là nhà bạn ấy đang có c nên mình k pm hỏi han nhiều..mình lập 2pic này là để phản ánh cho các bạn là mình thấy từ lúc tiếp xúc đến h Q nc rất đàng hoàng+tử tế :)..cũng để 1 số bạn sn thoáng hơn cho Q ( mình là khách hàng của Q và chỉ đưa ra ý kiến chủ quan vậy thôi..k phải nick giả hay clone gì cả)..yh của mình : thunder_stone179

p/s: quyên:nhìn thế chắc b cũng đoán ra mình là ai r nhỉ ? :) ..mình biết nhà b đang có c nên chắc k rảnh nc vs mình nhiều..mình chỉ mong b cố gắng đừng như bé trc nhé ( mình k đổ hết lỗi cho b)...khoảng ngày 2-3/9 mình sẽ cố gắng hết sức để ra thẳng chỗ b luôn :)..mong đây cũng là 2pic ghi điểm cho b :D

cvchanh

YTC Developer
lên cao cho mọi người thấy.một địa chỉ có thể tin cậy được.không như những lời đồn đoán trên "giang hồ"bấy lâu nay về chinagirl.chúc giao dịch thành công tốt đẹp

pisushi

T.Viên Năng Động
Zz mình có mua 2 con của bạn này từ lâu lắm r dc 1 năm r nhưng con đầu tiên bị chết con thứ hai vừa về thì ăn là nôn mùi kinh khủng( ăn cơm ruốc) . Mình viết cmt này k p để lên án hay ntn cả nhưg sông có khúc ng cũng có lúc có thể hồi xưa chị ý chưa lấy ck có con thì đanh đá giang hồ nhưg bh khác xưa r thì ok tốt cho chị ý. Nhưng ch có giang hồ hay k thì trời biết đất biết sống ntn ắt gặp quả báo. Hồi xưa cún mình bị chết thì bị chị ý nói là mình giả vờ chứ chó k chết rồi tại mình... Rồi chị ý đưa sổ tiêm chó bé tí 1,2 tháng thì sổ ghi 5,6 tháng màu trắng thì thành nâu đen 1 kg có khi chưa nổi thì sổ ghi là 5 kg . Ngày hôm sau chó ở tay mình thì hôm trc ở LCai mới tiêm... Còn ch mua chó của chị Q chêdt k phải 1 mình mình gặp p mà đã có n ng gặp và thái độ chửi rủa ntin đe doạ thì mình có đc chị Q cho lãnh thử. Hễ có bài nào mình viết là chị ý cho mình điểm trừ ngay nẻn điêrm của mình rất bad. Nhưg e xl chị cđ bh cũng có luật nhân quả e k p là chưa bh nuôi chó mà nuôi rất n là đằng khác vậy nên mong chị sớm sửa đổi đc cách bán hàng bán hàng chất lg sẽ đc n ng qusy trọng hơn tks

Nika

T.Viên Năng Động
bạn nhận được bé mới đúng yêu cầu chưa :D

Status
Không mở trả lời sau này.