• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

1 mèo ALN xám lông thảm thuần chủng - HCM- 2tr

Status
Không mở trả lời sau này.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
tks các bạn nhé. :sadcorner: ... không phải lý do khách quan gia đình mình cũng không nỡ xa em nó.

up cho bé tìm đc chủ mới iu thương con...

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Lên cho bé trong ngày hnay đc chủ mới đến đón nhé!!!
Tuy là đã thiến nhưng giá 2tr là quá quá ư là rẻ cho 1 bé ALN tại tphcm rồi!
Bạn nào k có mục đích nui ss, mún có bé mèo bầu bạn thì rước nhanh đi này!

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
tks các bạn nhiều nha... :sadcorner: ...

mình inbox bạn Cheryl rồi nhé. ^^... mình up nhầm số đt. hi` hi` sorry.. :dead: đầu óc mấy bữa nay cứ kiểu gi` ấy. hix :lau_mo_hoi:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Mình nói thật, nếu mà ivys chỉ có việc cần cho em nó đi một time thì gửi em nó qua nhà mình chăm một time cho. Đừng bán em nó đi tội lắm :cry:

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
:ngoi_xom: tks bạn nha. mình mún bé có chủ mới trong tphcm cũng để mình có thể tiện hỏi thăm bạn ui. mình mún em nó đc vào nhà bạn nào thật sự iu quý, và có thể chăm sóc thương iu em nó như con ý. :sadcorner: ... hix..

:Onion07: đầu óc cứ ngơ ngơ .. :Onion07:...

à muh` bạn nào mún mua em sugau nhớ ở trong tphcm thôi nha. để lâu lâu mình còn hỏi thăm. và 2tr không giảm giá nữa nha. :khoc_nhung_ko_chiu_thua: .... không mua rui` bán lại "lái mèo" bắt em nó qua tay nhiều nhà khổ em nó nha. nhìn mấy em mèo bị nhốt gầy rộc ở đường LHP các thứ mình xót con lắm.

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
P ơi là P, sao N gọi nhỏ nào bắt máy kêu số đt ko liên lạc được hoài vậy! hix...có gì ưu tiên để mèo lại cho hàng xóm trước nha. Có gì mai mốt qua thăm cho tiện :good_job:

Status
Không mở trả lời sau này.