• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

2 pé Bulldog thuần chủng 100% xinh cực xinh, lanh cực lanh MẮT XANH (cực hiếm)

gadibo

T.Viên Năng Động
Các pé đều đã có mái ấm riêng của mình. Chúc các pé ngày càng xinh đẹp và khỏe mạnh ^^

Cám ơn các bạn đã quan tâm trong thời gian qua

Nhung90

T.Viên Năng Động
thôi, các bác đừng đăng nữa mà em thèm, em k có tiền đâu, em bắt trước chú Luyện em vào ăn cướp bây giờ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

thôi, các bác đừng đăng nữa mà em thèm, em k có tiền đâu, em bắt trước chú Luyện em vào ăn cướp bây giờ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

THẾ A MUA TẶNG E 1 CON ĐƯỢC KO.GIÁ CỦA NÓ LÀ 500USD ĐẤY.A HỎI RỒI

khoamax

T.Viên Năng Động
mắt xanh đâu bác ơi có thấy tấm nào mắt xanh đâu nà

Nhung90

T.Viên Năng Động
THẾ A MUA TẶNG E 1 CON ĐƯỢC KO.GIÁ CỦA NÓ LÀ 500USD ĐẤY.A HỎI RỒI

anh mua đi... em xách quần áo vào nhà anh ăn vạ đòi làm vợ anh luôn. Mà thôi, mua 1 đôi luôn đi, chồng dắt 1 con vợ dắt 1 con hehehehehehe

bachlng

YTC Developer
anh mua đi... em xách quần áo vào nhà anh ăn vạ đòi làm vợ anh luôn. Mà thôi, mua 1 đôi luôn đi, chồng dắt 1 con vợ dắt 1 con hehehehehehe

Nhung90

Silver Member

ô kìa cô gái có 2 hòn olo

THẾ À.RỒI THÌ ĐI ĂN MÀY XIN TIỀN VỀ NUÔI NÓ NHÉ.CÓ ĐỪNG ĐẤY TIỀN THÌ A ĐỂ MUA IPHONE 5 CHO LÀNH NHÉ.FIX 2T5 THÌ A CẮN RĂNG MUA TẶNG VỢ 1 CON, RỒI VỀ BỐ MẸ VỢ BIẾU CHỒNG CHAI CHIVAS 25 NHÉ.OK

Nhung90

T.Viên Năng Động
THẾ À.RỒI THÌ ĐI ĂN MÀY XIN TIỀN VỀ NUÔI NÓ NHÉ.CÓ ĐỪNG ĐẤY TIỀN THÌ A ĐỂ MUA IPHONE 5 CHO LÀNH NHÉ.FIX 2T5 THÌ A CẮN RĂNG MUA TẶNG VỢ 1 CON, RỒI VỀ BỐ MẸ VỢ BIẾU CHỒNG CHAI CHIVAS 25 NHÉ.OK

anh có biết bh em đang nghĩ j` k? em rất muốn lăn qua lăn lại cho anh chết bẹp luôn... đồ đểu, nói mua tặng nta mà thế à????? được lắm, đã vậy cấm túc anh 2 tháng luôn, cho xuống đất ôm con LÔ LÔ