• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

4 em mèo nga trắng xinh xắn 450k

trangmeo8989

YTC Developer
Nhà t có ổ mèo,có 3 e mèo nga lông trắng muốt,mắt xanh,có 1 e mắt 2 màu,các e đều rất xinh xắn,được tháng rưỡi,đã ăn cơm tốt,giá 450k
và 1 e mèo lai màu vàng vân ánh,em này đuôi chìa khóa cực khôn và bắt chuột giỏi nhé,giá 420k
các em ở ngoài đều rất xinh xắn đáng yêu hơn trong hình,các bạn quan tâm nên qua nhà t xem trực tiếp và chọn nhé,nhà t ngay gần vincom bà triệu,t sẽ pix chút lấy lộc cho các bé,t tên trang số dt 0924606909,Thân!

hacmun

YTC Developer
á,mình nhìn thấy cái rì giống con ......ở bụng bé màu vàng nhá. hí hí! :Onion35: up cho mấy bé xinh sớm tìm được chủ tốt!

rains2sun

Mèo Nga thuần chủng hay lai thế hả bạn, Nga thuần chủng mà giá 450k thì ảo quá, tớ mới bắt con mèo Nga 800k xong, thấy lông nó dài và xù hơn đàn nhà bạn

nguyen thu trang

gold member
các bé có lẽ là nga lai, và với cái giá chủ thớt đưa ra thì chỉ có thể là mèo lai thôi , các bé cũng có bộ lông chắc chắn là hơn mèo ta nhưng ko thể như mèo tây thuần đc nhé, chủ thớt nên thay tile cho mọi ng đỡ thắc mắc

hdolvn

Banned
Giới thiệu đến bạn website rao vặt trực tuyến với được thành lập vào ngày 27/4/2013
Nhận đặt text link,backlink miễn phí và hiệu quả - Site SEO rất tốt
Ưu điêm của website rao vặt không đăng tin VIP, Uptin hằng ngày như các trang rao vặt khác.
Ưu điểm tối ưu được hết các chức năng chia sẻ trên cộng đồng mạng tai lãnh thổ Việt Nam
danh mục được bó gọn dễ nhìn và tập trung vào những người cần đến sản phẩm đó.
truy cập ngay vào domain: http://hdol.vn/

pittitmit

nguyen thu trang said:
các bé có lẽ là nga lai, và với cái giá chủ thớt đưa ra thì chỉ có thể là mèo lai thôi , các bé cũng có bộ lông chắc chắn là hơn mèo ta nhưng ko thể như mèo tây thuần đc nhé, chủ thớt nên thay tile cho mọi ng đỡ thắc mắc
dung la chu thot nen thay tile roi. chuc cac be mau ve nha moi

trangmeo8989

YTC Developer
Thanks b nhiều,nếu b thik để lại số dt cho t,nhà chị t cũng có đàn mèo ntn có cả e cái nữa,mai t bắt về t up hình bạn xem