• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

...

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Nếu không đọc nhầm thì bạn nói " bán nhím bito bầu 450" à. Đốm nhìu giông cp bò sữa không hay vài chấm thui =] nhìu thì tui xúc. Bito mang thai 80% là đẻ ra không bitos

tranbatu said:
Nếu không đọc nhầm thì bạn nói " bán nhím bito bầu 450" à. Đốm nhìu giông cp bò sữa không hay vài chấm thui =] nhìu thì tui xúc. Bito mang thai 80% là đẻ ra không bitos
sao hok ban 2 be bintos hết mà
đâu phải 1 pe này với pe kia đâu
:lau_mo_hoi:

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Tính mua mà .... Nguy hiểm quá. Úp đưa tấm hình đứa đó đi

tranbatu said:
Tính mua mà .... Nguy hiểm quá. Úp đưa tấm hình đứa đó đi
:wacko: mình sài dt cùi nên mình hok úp hình đc hay là ban lại shop minh xem nhé
thị trấn định an huyện trà cú tinh trà vinh nhà ngây chợ

phat.yeu.ga

phatvuong
thằng này lừa đảo đó nha bà con đề nghị add tống nó ra khỏi hội ,ở trà vinh trà cú chuyên gia lừa gạt đó mua hang cua nó thì bảo nó gửi hang trc mới gửi tiền ,m đang tìm thằn chó này nak nó lừa m 4con sóc ai biết nó ở đâu lh m 01886470618

phat.yeu.ga said:
thằng này lừa đảo đó nha bà con đề nghị add tống nó ra khỏi hội ,ở trà vinh trà cú chuyên gia lừa gạt đó mua hang cua nó thì bảo nó gửi hang trc mới gửi tiền ,m đang tìm thằn chó này nak nó lừa m 4con sóc ai biết nó ở đâu lh m
minh lua dao ị ban ma ban noi mjh lua dao

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Òh ngon. Lữa đão nữa hả =]] sao sữa toppic lại nhanh vậy. Xóa chữ nội dung lun .

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
phat.yeu.ga said:
thằng này lừa đảo đó nha bà con đề nghị add tống nó ra khỏi hội ,ở trà vinh trà cú chuyên gia lừa gạt đó mua hang cua nó thì bảo nó gửi hang trc mới gửi tiền ,m đang tìm thằn chó này nak nó lừa m 4con sóc ai biết nó ở đâu lh m 01886470618
Thứ nhất: Thành viên ko thuộc BQT thì ko dc dùng màu chử đỏ, kể cả chữ ký. Hi vọng lần sau tôi kiểm tra thì đã thấy bạn chỉnh sửa điều này
Thứ 2: Khi muốn tố cáo ai tội lừa đảo thì phải lập topic và đưa ra các bằng chứng rõ ràng, nếu ko BQT ko có trách nhiệm giải quyết.

phat.yeu.ga

phatvuong
các b chờ xem tối m về tới tp.m đang mới xuông nhà nó cùng với yumi m sẽ post b xem mắt tên lua gạt đó và nhà của nó ,mà m xin nhắc lại nó là lừa đảo ai k tin m thì dừng trách sao m k cãnh báo,

tieu_tuan

Moderators
Staff member
xx_Thanh_xx said:
Thứ nhất: Thành viên ko thuộc BQT thì ko dc dùng màu chử đỏ, kể cả chữ ký. Hi vọng lần sau tôi kiểm tra thì đã thấy bạn chỉnh sửa điều này
Thứ 2: Khi muốn tố cáo ai tội lừa đảo thì phải lập topic và đưa ra các bằng chứng rõ ràng, nếu ko BQT ko có trách nhiệm giải quyết.
vụ này để anh giải quyết thanh nhé. vì anh cũng hỉu rõ về tên lừa đảo ở tra vinh này.anh đang đợi hình ảnh của bạn phát từ trà vinh mang về
thân

yeurobo

YTC Developer
tháng này cũng đủ m gửi hams về rùi nó gửi tiền nek mà mình chưa có bị mất trí.nó mua hams của mình mà lần nào cũng thể bắt mình gọi lại cho nó để nc.mình cũng đâu có ngu,cuối cùng nó gọi mình kêu nó là gửi tiền đi mình gửi hams về cài nó bảo để suy nghĩ.im tới nay luôn