• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Ae cho hỏi gấp

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
Wolly có phải giống thuần chủng mặt thi giống husky... bộ lông thi giong alaska.... ng ta noi la giong wooly dc the gioi công nhận là giống thuần.... ae làm ơn cho bit tgêm thông tin nha

One_more_night

Active Member
Sao chó lai giữa alas và husky ra mà lại được gọi la thuần nhỉ.Với lại nếu alsaka mà lai husky là tui chẳng thèm nhìn tới chứ đừng nói mua.
ai pro vào chia sẻ nào :))

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Bạn nói không sai. Wolly là giống thuần. lông nó gần như alas
Tuy nhiên, wolly không phải là lai giữa alas và husky, mà nó là 1 giống thuần.
PS: bạn chú ý gõ tiếng Việt có dấu

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
Bạn nói không sai. Wolly là giống thuần. lông nó gần như alas
Tuy nhiên, wolly không phải là lai giữa alas và husky, mà nó là 1 giống thuần.
PS: bạn chú ý gõ tiếng Việt có dấu
tks admin. tai cai lap k co vietkey... admin co minh them thong tin ve wooly nha

LongK

Member
Wolly với husky.cả 2 giống như chó ta với phú quốc.cùng1 quê hương.có vài đăc điểm khác thôi.giông nhau đến 90%

Nói chung mặt wolly nhìn sói hơn husky
giống như alaska thường với alaka dòng giant.
Nếu bạn muốn phân biệt thì mình gửi hình cho.nhìn 1 cái là biết liền.

Này là mình chém gió thôi.=))

One_more_night

Active Member
Nói chung đi mua wolly ko có kinh nghiệm bài bản, thì nó lừa là 90% xảy ra :D, tốt nhất là nên đi cùng chuyên gia,ở các hội chó kéo xe có nhiều thánh đó.Mời ít tiền nước cho đi cùng là được

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
Nói chung đi mua wolly ko có kinh nghiệm bài bản, thì nó lừa là 90% xảy ra :D, tốt nhất là nên đi cùng chuyên gia,ở các hội chó kéo xe có nhiều thánh đó.Mời ít tiền nước cho đi cùng là được
y minh muon hoi wooly la 1 giong thuan hay la ko ? cac ban co them thong tin hay trang wed nao thi cho minh xin tham khao