• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ai có em cún nào xinh,không nuôi nữa xin tặng mình! ^_^

Status
Không mở trả lời sau này.

Megamanvy

Pre - Trial Moderator
Ai có em chó nào xinh xinh,đã chích ngừa mà không có điều kiện thì tặng hoặc bán cho mình nhé!(Mình chỉ cần một bé cún nho nhỏ thôi,bạn nào bán thì cho giá hữu nghị tí ^_^)Nick yahoo của mình là: zero_2000@rocketmail.com.Hoặc nick me.zing:megamanvy1997.(Các bạn cũng có thể gọi số (08)35171180 và gọi mình và cung cấp địa chỉ để mình đón bé về nhé .Khi gửi lời nhắn kết bạn,bạn nhớ đề là YTC nhé.(Tại vì mình bị rò rỉ thông tin cá nhân nên hay bị mấy thằng spam kết bạn rồi nói nhảm nên không phân biệt được).
Mình đảm bảo với bạn khi giao cún cho mình ,bé khoẻ và bạn không cần lo lắng chi cả.Nếu ai tặng hay bán mình bé lông sát thì mình rất cảm ơn!
:D.À còn một điều nữa,các bạn nhớ cung cấp thông tin của bé cho mình(món ăn ưa thích,trò chơi ưa thích của bé nha)
:le_luoi: :phew: :143163ljogging: :Onion13: :icon027: :03: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :wub: :) :rolleyes: :D

punpy

T.Viên Năng Động
là bạn xin luôn đồ chơi, bát đĩa, thức ăn khô luôn đó ha?rồi lồg va dây làm gì bạn? cưg cún ít ai xích cún đâu

punpy

T.Viên Năng Động
chưa thấy ai xin trắg trợn vậy???!!! xin cả đồ dùng, thức ăn, đồ chơi và lồng dây xích...ặc ặc..xin mà còn phải đem đến gần nhà bạn nữa, thườg là pạn phải đến nhà chủ nhận chứ?!! thôi thì upppp phụ pạn vậy! "Hi vọg bạn đc nhận nuôi cún" của 1ng chủ thật tốt bụg

Status
Không mở trả lời sau này.