• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ai là người bán chó thì vào đây nhe!^^

chi yeu cho

Ta yêu chó
tình hình là em chỉ đủ tiền mua một chú Golden retiver thui :sadcorner:,nhưng mún nhân giống để các bạn ko đủ xiền mua cún như mình hồi trc sẽ đc mua :03:,nên mún mua 1 chú chó cái như seo :bye::
1.mõm tròn,ngắn,ko nhọn :Onion48:.
2.mình ko dài,và mình ko thích những dòng chó ốm nhom như doberman,phú quốc,... :bad:nhìn ẻm phải trông thật chắc nịch nghe! :laluot_01:
3.chó ko nhỏ quá,nhưng phải cao,to,vừa tầm để xxxxxxxxxxxxxxx: với dòng Golden. :m175:
4.lông có thể dài bất tận,ko seo,nhưng màu thì cấm màu đen,nâu,xám :ghost_002:.Chỉ có thể là trắng,kem,..các màu còn lại :laluot_03:
5.xương chậu nở nang :em xin_em xin:,bàn chân to chắc :yu:,và tốt nhất là tai cụp! :yahoo:
6.thích hoạt động. :m144:
7.từ 1-2 tháng. :m043:
8.đừng dữ wá,nhà mình có trẻ em,hông phải con mình nhe,mình mới có 10 tuổi hà. :laluot_12:
9.từ 4 triệu nhe :m209:
10.LƯU Ý:em ở........CÀ MAU! :m182:

Poo Nguyễn

YTC Developer
chi yeu cho said:
tình hình là em chỉ đủ tiền mua một chú Golden retiver thui :sadcorner:,nhưng mún nhân giống để các bạn ko đủ xiền mua cún như mình hồi trc sẽ đc mua :03:,nên mún mua 1 chú chó cái như seo :bye::
1.mõm tròn,ngắn,ko nhọn :Onion48:.
2.mình ko dài,và mình ko thích những dòng chó ốm nhom như doberman,phú quốc,... :bad:nhìn ẻm phải trông thật chắc nịch nghe! :laluot_01:
3.chó ko nhỏ quá,nhưng phải cao,to,vừa tầm để xxxxxxxxxxxxxxx: với dòng Golden. :m175:
4.lông có thể dài bất tận,ko seo,nhưng màu thì cấm màu đen,nâu,xám :ghost_002:.Chỉ có thể là trắng,kem,..các màu còn lại :laluot_03:
5.xương chậu nở nang :em xin_em xin:,bàn chân to chắc :yu:,và tốt nhất là tai cụp! :yahoo:
6.thích hoạt động. :m144:
7.từ 1-2 tháng. :m043:
8.đừng dữ wá,nhà mình có trẻ em,hông phải con mình nhe,mình mới có 10 tuổi hà. :laluot_12:
9.từ 1-2 triệu nhe(tại mua chó là gần hết tiền òi) :m209:
10.LƯU Ý:em ở........CÀ MAU! :m182:
nếu như vậy là chỉ có chó nhật àk pạn

Pen Cool

Mình nói thật bạn đừng bùn , 1-2 trịu mà đòi mua golden về nui , chả ai bán đâu , có chó bệnh nặng lắm lun còn vía cỡ đó , tiu chuẩn thì đòi cho cao , mà tiền thì k có . Tiền ít mà đòi hít *** thơm :rolleyes:

chi yeu cho

Ta yêu chó
Pen Cool said:
Mình nói thật bạn đừng bùn , 1-2 trịu mà đòi mua golden về nui , chả ai bán đâu , có chó bệnh nặng lắm lun còn vía cỡ đó , tiu chuẩn thì đòi cho cao , mà tiền thì k có . Tiền ít mà đòi hít *** thơm :rolleyes:
à ko,mình quên bảo,chó gì cũng đc mà !mà bạn khỏi lo,mình hẻm bùn!

chi yeu cho

Ta yêu chó
Pen Cool said:
câu đâu bạn nói,mình tưởng bạn là người đàng hoàng,mình đã sửa rồi đó,bạn còn có gì muốn nói...

Pen Cool

k nhật thì BẮc kinh , còn 2tr thì chihuahua . còn mún thì đi làm kím tiền mua golden hay là alaska
hay đắp vài trịu nữa mua bulldog nui

chi yeu cho

Ta yêu chó
Pen Cool said:
k nhật thì BẮc kinh , còn 2tr thì chihuahua . còn mún thì đi làm kím tiền mua golden hay là alaska
hay đắp vài trịu nữa mua bulldog nui
bạn ko đọc kĩ bài rùi,mình mới 10 tủi hà,đi làm ở đâu đây?mình sửa bài rùi đó bạn,đoc đi bạn hén,thanks!

Thiên Sói

Nữ Hoàng Bóng Đêm
Pen Cool said:
sao bạn lại nói vậy chứ :04: :04: :04: :04: lần đầu tiên người ta mua cún muốn tìm một chú cún khỏe mạnh cho dễ chăm mà bạn nói thế là không hay đâu nhé bạn ấy mới có 11 tuổi thôi còn nhỏ mà :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Pen Cool said:

chi yeu cho

Ta yêu chó
Thiên Sói said:
sao bạn lại nói vậy chứ :04: :04: :04: :04: lần đầu tiên người ta mua cún muốn tìm một chú cún khỏe mạnh cho dễ chăm mà bạn nói thế là không hay đâu nhé bạn ấy mới có 11 tuổi thôi còn nhỏ mà :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
:m178: :m178: :m178: :m178: yêu bạn nhất trên đời :m178: :m178: :m178: :m178: :m178: :m178: wá tốt bụng rồi à nha,chừa cho người ta tốt với