• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Aj ở Hà Nộj bjết chỗ pán ốc mượn hồn k? gjúp mình vớj. Gấp

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
monsxinh said:
Giờ chắc k ai bán đâu bạn ơi.
Hôm bữa đi biển bắt được 1 đống mà thả hết rồi.
:D
Chán thế... hum wa đọc đc 1 bài về nó và tớ nhớ tới lúc nhỏ tớ nuôi... nên muốn mua quá

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
monsxinh said:
Giờ chắc k ai bán đâu bạn ơi.
Hôm bữa đi biển bắt được 1 đống mà thả hết rồi.
:D
Chán thế... hum wa đọc đc 1 bài về nó và tớ nhớ tới lúc nhỏ tớ nuôi... nên muốn mua quá

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
khaiminhhanoi said:
bạn ra mấy hàng cá cảnh biển nhé, rất nhiều giá mềm :) chúc bạn may mắn
Thank anh.. mai em mò lên hoàng hoa thám xem sao

viruslove

Member
Stupjd.lovely said:
Thank anh.. mai em mò lên hoàng hoa thám xem sao
hic, mua ở hàng cá cảnh chỉ sống đc trong nc thôi bạn nhé. không phải con có thể cầm trên tay chơi đâu, ngỏm đấy, giờ hn không có, trong nam có 1 người bán

thứ 6 ngày 13 :)

YTC Developer
T biết một anh ở Hoài Đức, Trôi, Bán rất nhiều con này, sống cạn, 1 con cũng rẻ lắm, nếu cậu ko ngại đi xa t dẫn vào cho mà xem
Bản đồ đây, đi từ Cầu Giấy theo hướng Xuân Thuỷ, HỒ Tùng Mậu, Diễn, đi hết đường thẳng đến ĐH Công Nghiệp NHổn hỏi ngta ngã tư trôi ở đâu rồi đi đến đó http://muabannhadat.com.vn/ban-do/ban-do-Thi-tran-Tram-Troi-Huyen-Hoai-Duc-p2887-q260-t28/

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
thứ 6 ngày 13 :) said:
T biết một anh ở Hoài Đức, Trôi, Bán rất nhiều con này, sống cạn, 1 con cũng rẻ lắm, nếu cậu ko ngại đi xa t dẫn vào cho mà xem
Bản đồ đây, đi từ Cầu Giấy theo hướng Xuân Thuỷ, HỒ Tùng Mậu, Diễn, đi hết đường thẳng đến ĐH Công Nghiệp NHổn hỏi ngta ngã tư trôi ở đâu rồi đi đến đó http://muabannhadat.com.vn/ban-do/ban-do-Thi-tran-Tram-Troi-Huyen-Hoai-Duc-p2887-q260-t28/
Tớ biết chỗ ấy.... tớ định mua chơi và tặng pạn t thui... hehe... pạn có gì cho mình sđtvliên lạc nha....

zhz

YTC Developer
trước kia mình có thấy ở chọ Mơ có bạn h thì ko biết có ko . nếu gân thì có thể wa đấy xem có ko nhé

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
zhz said:
trước kia mình có thấy ở chọ Mơ có bạn h thì ko biết có ko . nếu gân thì có thể wa đấy xem có ko nhé
Ko có cơ.