• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

alaska xám trắng khoẻ mạnh giá SỐC : 7 TrIỆu

Status
Không mở trả lời sau này.

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
nhà bà mình có 1 con alaskan malamute, màu xám trắng , 3 tháng tuổi.
vì nhà bà mình là nơi thờ phật mà bé nghịch lắm, nên bà mình phải bán :Onion35:
bé được 8 cân rồi, tên là Su Em, rất nghịch và cute, là cái . đã tiêm chủng 2 mũi rồi bạn. mắt xinh lắm á. vì nhà bà mình ở bắc ninh nên bạn nào ở bắc ninh có thể đến mua nha.
bạn nào ở hà nội thì tell cho bà mình, ông mình sẽ đem ra hn. nhưng bố mẹ mình ko thích chó nên bạn cố gắng đến sớm rước bé về nha...
vì cún là thuần chủng , nên mình cho giá 10 triệu nha. tell ngay nhé
đây là số dt của bà mình; 01293677999 bà tên là Chính nhá
mình ko bít up ảnh nên ko có. nhưng bạn nên bít rẳng bé Su Em rất đáng yêu :157: :157: :157: :157:

Pham hoang ngoc tram

tự up cho chính mình nèo.mong bé Su sớm có chủ mới ko thì ông bà mình bán bé cho mấy cửa hàng vớ vẩn mất. :lac_dau: :lac_dau: :Cmon baby_kusit: :Cmon baby_kusit:

Pham hoang ngoc tram

Mình đã bảo là ko bít up ảnh mà! Có gì bạn nên liên lạc với bà mÌnh nhé( có điều là nói nhẹ thui, vì bà mình hơi khó tính) bạn yên tâm đi, chó nhà khoẻ lắm, vì nghịch wa nên bà mới phải bán đi mà! Nếu bạn bít nịnh thì sẽ thương lượng với bà mình dễ hơn đó! Bạn ở hn hả?

duongthanhmt

YTC Developer
đổi ip4 bản za singapor - chất - dùng mượt mà , vào web ầm ầm như ăn trộm ,Cài nhiều game bản quyền tha hồ giải trí .Full phụ kiện cho bạn , mới 98%.Nếu thích thì pm lại mình nhé .Mình ở hn - gần hồ đến lừ có thế tha hồ cho bé đi dạo .

Pham hoang ngoc tram

Vì bà sắp đi công tác nên đoi giá là 7 tr nhé!!! 7 tr ko có nghĩa là chó bị bệnh đâu! Có 7 tr bé alaska thui! Nhanh lên naò

Pham hoang ngoc tram

Dạy mình câch up ảnh. Bạn ơi, cún nhà mình khoẻ mạnh lắm b ạ! Chưa chắc giá rẻ đã là chó bệnh đâu

Pham hoang ngoc tram

Vậy theo b tuấn vi thì mình có gì là lừa đảo? Nếu có nghi j trong bài viết mình thì viết lên đây, mình sẽ trả lời.
Còn vụ ảnh iếch thì mình bảo KO BIẾT UP ẢNh RỒI. Các bạn cứ đến xem, ưng thì mua, ko ưng thì thui

bu.hurt

Member
bạn gái đăng topic ơi bạn có thể cho mình xin số đt của bạn đc k..mình có điều muốn nói và hỏi bạn đc k???

Status
Không mở trả lời sau này.