• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ALO!ALO!CHÚ Ý,MÈO VÀ CHÓ NHÀ MÌNH MỚI ĐẺ NÊN THANH LÝ MẤY EM MÈO GIÁ RẤT RẺ

giadinh

Banned
NHÀ MÌNH ĐANG CÓ ĐÀN MÈO 34 VỪA ĐẺ VÀ 1 EM CÚN 3 NGÀY NỮA ĐẺ LẠI THÊM ĐÀN CHÓ NÊN MÌNH BÁN BỚT MẤY EM MÈO VÌ KO CÓ KHẢ NĂNG CHĂM TỐT CHO TỤI NHỎ ĐC.MÌNH XIN BÁN MẤY EM MÈO VỚI GIÁ RẺ ĐỂ TỤI NHỎ CÓ THỂ NHANH VỀ NHÀ MỚI
CÓ 1 EM MÈO MÌNH ĐĂNG BÁN HỘ
NHÀ MÌNH Ở HUYỆN HOÀI ĐỨC,MÌNH HAY LÊN HÀ NỘI NÊN MÌNH CÓ THỂ NHẬN SHIP TẬN NHÀ
+)CHÚ Ý: MẤY EM MÈO MÌNH ĐĂNG LÊN MÌNH NGHĨ MÌNH ĐÃ BÁN ĐÚNG VỚI GIÁ TRỊ CỦA EM NÓ NÊN MONG MẤY BẠN KO CẦN PHẢI SO SÁNH VỀ VẺ ĐẸP HAY ĐỘ THUẦN CHỦNG ĐỂ TỤI NHỎ ĐC VỀ NHÀ MỚI DỄ DÀNG HƠN.MÌNH XIN CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ LƯU TÂM ĐỌC TIN.
LH:09.222.111.02
TOÀN BỘ CÁC EM MÈO NHÀ MÌNH ĐỀU TẬP CHO RẤT DỄ ĂN,KO CẦN CẦU KÌ,CÁC BẠN ĂN GÌ THÌ EM NÓ ĂN NẤY
* 1- LÔNG DÀI NHƯNG KO XÙ(HƠN 10 THÁNG).NẶNG HƠN 4KG,700k
mình up ảnh mới em nó đây
http://www.upanh.com/dscn8164_upanh/v/3ru18b4xcma.htm
* 2 - EM MÈO NGA 2 MÀU MẮT XANH - VÀNG ĐỒNG (11THANG).700K.LÔNG CŨNG DÀI
View attachment 32574View attachment 32575
* 3 - EM MÈO XIÊM (5 THÁNG) . 45OK

* 4 - EM MÈO NGA CÁI,EM NÀY THÌ LÔNG RẤT DÀI VÀ XÙ,THUẦN CHỦNG.ĐẺ 1 LỨA.900K
View attachment 32703c

View attachment 32705
* 5 - EM MÈO ĐỰC 11THANG.THUẦN CHỦNG,LÔNG XÙ ĐẸP.800K

CÒN VÀI EM NỮA NHƯNG MÌNH UP TẠM MẤY EM NÀY TRƯỚC
GIỚI THIỆU ĐÀN MÈO 34 CỦA MÌNH
http://www.yeuthucun...

phaletim

Member
ơ, 2 e mèo này trước bạn xxxlongphuongxxx j đó rao bán e này có 450k sao giờ bạn lại bán 700k, đúng y hình ảnh e mèo đầu tiên :hmmm:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Em này có lần mình thấy có bạn tặng nhưng xin ít tiền vía mà :| Sao giờ đã lên giá thành 700k rồi à

giadinh

Banned
ơ, 2 e mèo này trước bạn xxxlongphuongxxx j đó rao bán e này có 450k sao giờ bạn lại bán 700k, đúng y hình ảnh e mèo đầu tiên :hmmm:

mình up ảnh thật em nó rồi ạ,tại chưa chụp kịp nên mượn tạm ảnh đó

giadinh

Banned
Em này có lần mình thấy có bạn tặng nhưng xin ít tiền vía mà :| Sao giờ đã lên giá thành 700k rồi à

mèo đó mình đăng bán hộ.chính xác là ng ta xin tiền vía 600k mình đăng thế để fix ạ,bạn thông cảm

giadinh

Banned
xin lỗi các bạn
máy ảnh của mình đang bị hỏng nên mình phải lấy đt chụp em nó nên nhìn xấu wa'
ở ngoài em nó đẹp hơn nhìu các bạn ạ

giadinh

Banned
Em mèo xiêm là đực hay cái, bao nhiêu tháng tuổi vậy bạn :m054:

là đực,bé ý vẫn còn nhỏ, chắc khoảng 6 tháng
hơi bị ngoan và dễ ăn đó
mình bán bé ý giá rẻ hơn thị trường nhiều

JolinRose

Member
Ai da, bé ý lại là mèo đực à :"< Mình đang có 1 em mèo Nga lông xù cũng là boy gần 2 tuổi rồi, sợ mang bé Xiêm về tụi nó ko hợp nhau ý ó_ò Rất kết bé Xiêm của bạn nên đang băn khoăn quá... T^T

giadinh

Banned
Ai da, bé ý lại là mèo đực à :"< Mình đang có 1 em mèo Nga lông xù cũng là boy gần 2 tuổi rồi, sợ mang bé Xiêm về tụi nó ko hợp nhau ý ó_ò Rất kết bé Xiêm của bạn nên đang băn khoăn quá... T^T

nếu có gây sự thì chắc chắn em xiêm bị ăn hiếp rùi vì em ý hiền lắm cứ đòi theo ng