• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Arteta can chặn Trossard, bị tố hành xử bần xí

HLV Mikel Arteta biến thành trọng tâm điểm bên trên sân Emirates Khi Arsenal nhiều loại Porto làm việc vòng 1/8 Champions League. sống ải lượt về rạng sáng nay, Arsenal chiến thắng Porto 1-0. bởi Pháo thủ thua trận 0-1 sinh hoạt lượt đi nên nhì nhóm yêu cầu đá hiệp phụ. Đến với vegas79

Bất phân chiến thắng bại trong hiệp phụ, 2 nhóm bắt buộc giải quyết thắng thua kém trên chấm Ông Ân lưu. ở loạt giảm cân nặng não, Pháo thủ chiếm thắng với tỉ số 4-2.

sau khi Arsenal vượt mặt Porto đặt lần bước đầu tiên giành vé tứ kết UCL kể từ năm 2010, Mikel Arteta đã chiếm spotlight bên trên sân Emirates. cụ thể chi tiết, căn nhà nuốm quân gia đình Tây Ban Nha khiến nên nhớ lúc lao mang đến ủ ấp eo Trossard, can chặn tiền vệ các bạn Bỉ. không hiểu vị nguyên nhân gì Trossard - cầu thủ ghi bàn chỉ một sinh sống round này, đã lớn tiếng sở hữu 1 số cầu thủ Porto.

Xem thêm: https://boosty.to/tintucnhanh24h/posts/8195f7aa-d027-4b6e-b679-1d03550162d3?share=success_publish_link

Dường như, Arteta còn lời qua tiếng lại mang HLV Sergio Conceicao. Trong buổi họp báo sau màn, nhà cố kỉnh quân của Porto vẫn tố Arteta hành xử bựa xí. cụ thể chi tiết, Sergio Conceicao cho biết thêm Arteta đang ô nhục chúng ta ông.

nhà cầm cố quân mình nhân tình Đào Nha nói: “Trong thời điểm cuộc chiến ra mắt, Arteta đã quay về băng ghế kỹ năng (của Porto) and lăng mạ mọi người tôi bằng tiếng Tây Ban Nha.

tôi sẽ nói có Arteta rằng bạn mà ông ấy xúc phạm chưa xúc tiến gì cho round này. bậc nhất Arteta buộc phải Đánh mạnh vào các bước đào tạo và huấn luyện nhóm bóng của mình, đội hình bao gồm thừa chất lượng tốt để chơi có lợi ngoại giả này khôn xiết nhiều”.

Về phần gia đình, Arteta không nhận kết tội xúc phạm bạn làm cùng của HLV Sergio Conceicao. Ngoài ra, căn nhà ráng quân bạn Tây Ban Nha còn cho là Arsenal xứng đáng chiếm vé tư kết Champions League, mặc dù gặp gỡ nặng nề trước Porto.