• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BÁN 1 bé mèo 34 thuần 2 tháng tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

zin

Member
XuXu89 said:
Bạn ơi bạn cho giá mềm chút được ko?Em ý còn nhỏ quá.Mình cũng đang muốn nuôi một em mèo batu ne
mình fix bé còn 3 tr 5. lko nhỏ đâu bạn ạ tròn chùng chục ấy. mà cứ đâu phải nhỏ ng ta mới đê giá cao đâu bạn. Lớn thì mới khó bán thôi

XuXu89

Member
Bạn ơi bạn cho mình địa chỉ nhà được ko?Mình ở Hải Dương.Mình đang xem nếu cuối tuần này mình đi được mình sẽ qua xem luôn

zin

Member
rất cảm ơn những ai đã quan tâm tới bé. TỐi nay đã có bạn đến xem và đón bé đi rồi. Mong bé sẽ gặp dc chủ mới tốt và sống những tháng ngày bình yên.
Thân. Mod close topic cho mình nhé

Bucky

Bé Bơ đã chạy nhảy khắp nhà mới rùi nha ... Pé vừa ăn sáng xong h đang ngủ nhá

Thanks bạn chủ bé nhé :X

zin

Member
XuXu89 said:
Bạn chẳng ưu tiên người ở xa gì cả.Hic
bạn ơi tơ xin lỗi mà. ko pghair tớ ko ưu tiên mà vì lúc đó tớ ko ở nhà. tớ dặn mẹ là cho xem trc thôi đừng bán vội thế mà chả hiểu thê nào mẹ tớ lại bán MÀ LẠI CÒN FIX NỮA... HAIZZZ THÔI mong cho bé về nhà mới tốt hơn vậy.....

XuXu89

Member
Mình cũng vẫn đang tìm nhưng chưa có em nào ưng ý như em nhà bạn.Hy vọng chủ mới chăm em ý thật tốt

vugiang89

YTC Developer
zĩn said:
ẹc bạn so ALD vs Ba tư làm j ? lệch quá đi.
@vugiang89 mình vừa check mail rồi nhưng bạn ơi mình vẫn để giá 5 tr ngay từ đâu mà. CÓ để 4 tr bao giờ đâu. Mình nói luôn là nhà mình ko bao giờ đê bán giá 3 tr. :unknw:
h bán 3t rồi đấy =)) lúc đầu nhiệt tình mua thì ko bán =))

fromdalat

Active Member
ủa vậy là em này đã về nhà mới chưa, mình rat thich em nay nhung thấy đã bán rồi mà sao topic nay vẩn còn comment. neu ban roi thi nen closed lai cho mọi người khỏi tưởng lầm, bé mèo xinh qua

fromdalat

Active Member
mèo này đã bán rồi, các bạn ko comment nữa mình cũng mừng hụt tưởng còn, nên gọi điện hỏi thì ko còn, với lại giá này quá hợp lý rồi, ko có giá rẻ hơn nữa đâu bạn longcun

zin

Member
vugiang89 said:
h bán 3t rồi đấy =)) lúc đầu nhiệt tình mua thì ko bán =))
bạn à cái nhiệt tình 3 tr mèo ba tư thuần của bạn cho tơ cảm ơn. nhưng tớ ko cần. thực sự cho bạn đi hỏi xem 1 bé ba tư thuần như mèo nhà tớ bạn mua dc ở đau giá 3 tr chỉ tớ tớ mua lại vs.
Chẳng qua nhà tớ bận gấp qá mẹ tớ cũng ko biết giá nên đành bán em ấy vs giá rẻ như thế. chứ xin lỗi bạn bạn chỉ cho tớ cái chỗ nào bán mèo 34 thuần như em nhà tớ giá 3 tr đi.
Nhiệt tình như bạn lần đầu tiên tớ gặp

zin

Member
ALOOO XIN thông báo là em nhà tớ đã ddc đón về nhà mới. rất xin lỗi cho những bạn đã quan tâm tới em

linhmu_93

T.Viên Năng Động
C k nhìn thấy cái chữ quản lý chủ đề ngay bên trên à? Ấn vào rồi tự khoá bài vào c ạ, bjo mod mất tăm rồi

Status
Không mở trả lời sau này.