• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BÁN EM NGA LÔNG XÙ 11THA'NG -800K

gia.dinh

T.Viên Năng Động

gia.dinh

T.Viên Năng Động
mèo xinh quá hi hi :p

up cho bạn

em này bắt chuột cực siêu,mình chưa nui em mèo nào bắt chuột giỏi như em này

chiru

T.Viên Năng Động
em này bắt chuột cực siêu,mình chưa nui em mèo nào bắt chuột giỏi như em này

h hiếm có con mèo nào giống lũ mèo cảnh mà biết bắt chuột như bạn nói... :Onion35:

gia.dinh

T.Viên Năng Động
h hiếm có con mèo nào giống lũ mèo cảnh mà biết bắt chuột như bạn nói... :Onion35:

vâng,bởi thế,mình cũng nui bao nhiu đứa rồi mà chuột chạy ngay trước mặt chẳng thèm nhìn nữa là,em này khá đặc biệt đấy :Onion38:

gia.dinh

T.Viên Năng Động
cho em lên
..
..

gia.dinh

T.Viên Năng Động
,....................................................................................................................................

gia.dinh

T.Viên Năng Động
......................................................................................................................................

huongchau

YTC Developer

em mèo nga lai 34 nhà mình cũng biết bắt chuột nè.

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Thích nhất điểm bắt chuột giỏi :X
Kết quá mà em ý 11 tháng rồi, thành mèo trưởng thành rồi :<

hi, thì lớn rùi mới bắt đc chuột chứ :good_job:

gia.dinh

T.Viên Năng Động
la^u la^u up .

...S.uN...

YTC Developer
ko biết e này qua tay mấy đời chủ rồi... thấy bạn lập nhiều topic bán e này mà chưa có ai mua... up cho bé tìm dc chủ mới..lần nữa

gia.dinh

T.Viên Năng Động
ko biết e này qua tay mấy đời chủ rồi... thấy bạn lập nhiều topic bán e này mà chưa có ai mua... up cho bé tìm dc chủ mới..lần nữa

ua,van la minh ma',em nay minh nui tu nho lam gi co ai ban em nay nua,thanks ban nha

sao ko bo dc dau rui

gia.dinh

T.Viên Năng Động
UP CHO CON,CON ĐÃ ĐC CỨU THOÁT CHẾT RỒI GIỜ MONG CON KIẾM ĐC NHÀ MỚI ĐI
HJC,NHÀ CHẬT QUÁ RỒI,KO CÒN CHỖ ĐỂ NUI CON NỮA