• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bài học của monster(bài học cho mem nào buôn hàng cấm)

nhim

Well-Known Member
Lẽ ra mình định close của bạn vì bạn bán hàng cấm. Nhưng vì k có đủ lí do nên mình lại thui. Lần sau mình sẽ làm chắc những vụ thế này. Cả những vụ bán rái cá nữa

Devil72

T.Viên Năng Động
muốn nghe thử sự tích này , lúc ở nhà thì FBI xông vào ah , hay có gì xảy ra....................................

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
Anh em bán rùa cũng chuẩn bị tâm lý hết đi.... 2 hay 3 năm sau là cũng xếp hàng như Monster. Kể cả các loại thú ngoại lai nữa... chán...nản....

thanhng92

YTC Developer
dạo này Kiểm Lâm làm căng quá anh nay củng mới bị " sờ gáy " chia buồn cùng 2 người http://www.yeuthucung.com/topic/26064-hcm-go-v%E1%BA%A5p-vo-xem-hang-m%E1%BB%9Bi-hang-baby-rua-nui-vang-babyk%E1%BB%B3-da-babysoc-t%E1%BB%95-d%E1%BA%A5t-baby-culi-baby-soc-l%E1%BB%ADa-ww/

monster_chicken93

YTC Developer
Lẽ ra mình định close của bạn vì bạn bán hàng cấm. Nhưng vì k có đủ lí do nên mình lại thui. Lần sau mình sẽ làm chắc những vụ thế này. Cả những vụ bán rái cá nữa

bác mà làm thế thì mọi người lên diễn đàn rao bán gì nữa.gạo nào mà chả có sạn.bác xem trên diễn đàn minh có bn doanh nhân bán hàng cấm như em.anh em chú ý.theo thông tin nhận đc thì cảnh sát đang thu bắt toàn bộ culi đấy