• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán đàn Alaska 1,5 tháng tuổi đẹp đây!

xichluyen said:
có lẽ nhà bạn thiếu muối
mấy em này bị lai rồi bạn àk, nếu là alaska thuần chủng thì mỏ và chân sẽ có nhiều màu trắng hơn.

Thanh Hiền said:
mấy em này bị lai rồi bạn àk, nếu là alaska thuần chủng thì mỏ và chân sẽ có nhiều màu trắng hơn.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
E cũng đồng quan điểm, đàn này bị lai nhiều, và yếu tố alas còn khá ít. Bác chủ top xem lại giá cả xem

zin.moody said:
ko phải alas, bị lai rồi :-s
Thanh Hiền said:
kiyashi said:
Alaska sao mõm ngộ thế...màu đen
luongminhhai said:
đàn này bị lai r`, giảm giá đi b ơi
small_dragon said:
E cũng đồng quan điểm, đàn này bị lai nhiều, và yếu tố alas còn khá ít. Bác chủ top xem lại giá cả xem
Ai nói màu phân bố này ko phải là Alaskan Malamute vậy, đọc mấy cái Translate từ Wiki riết rồi phán bậy quá mấy e!Có lẻ thấy Alaska từ TQ , Thái, và VN đều phân bố màu rõ ràng, ko đa dạng nên mấy e chỉ biết thế thôi, Chó Châu Âu có màu như vậy đấy! qua Facebook này tham khảo thêm nhé
https://www.facebook.com/KingFishersMalamutes

quocviet621

YTC Developer
mr_kalentine said:
Ai nói màu phân bố này ko phải là Alaskan Malamute vậy, đọc mấy cái Translate từ Wiki riết rồi phán bậy quá mấy e!Có lẻ thấy Alaska từ TQ , Thái, và VN đều phân bố màu rõ ràng, ko đa dạng nên mấy e chỉ biết thế thôi, Chó Châu Âu có màu như vậy đấy! qua Facebook này tham khảo thêm nhé
https://www.facebook.com/KingFishersMalamutes

thank b! ai cảm thấy đẹp theo mắt của mình thì các bác cưs qua xem trực tiếp ae giao lưu.

quocviet621

YTC Developer
sivir_dragneel said:
Cứ up đi ko ai mua đâu ==" bạn này hơi bị ham tiền @@
chắc các bác toàn là người sành về chó. nhưng các bác đã tìm hiểu hết về dòng alaska với cả gen di truyền chưa. nói chung đó là quyền tự do ngôn luận nên mình cũng không quan tâm. mình nhà nuôi chơi rùi bán nên thuận mua vừa bán thì mới bán. bi giờ xã hội chắc đến 99 người ham tiền đó b ah. còn chắc b nằm trong 1 người còn lại.