• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán đàn mèo ba tư lông xù mặt tịt màu nude siêu xinh!

Status
Không mở trả lời sau này.

bubikute

YTC Developer
Chắc bạn đùa, quá rẻ là đằng khác! Mèo màu xám nhà bạn ấy đẹp ntn phải ng khác k dưới 3,5 tr đâu bạn ạ.

mèo đẹp,mình thấy có bạn bán 1trieu2

hoahoa2103

Member
đắt hay rẻ còn phụ thuộc nhiều yếu tố, như nhà mình nuôi mèo rất mất công vì phải nuôi bộ từ 3 ngày tuổi do mèo mẹ không có sữa, nửa đêm cũng phải dậy cho các em nó ăn. thế nên nhìn đàn mèo mập mạp như thế này đánh đổi bằng rất nhiều công sức, mình cũng muốn để các em nó đi với giá hợp lý cho các mình lẫn chủ mới của các bé!
up cho các em nào!

txh1403

Phá phách member
mình thấy mèo đẹp mà giá quá hợp lý rồi còn gì nữa mọi người :D,up cho các bé mau về nhà mới

hoahoa2103

Member
một bé mèo cái đã tìm được nhà mới! còn 2 em màu nude 1 đực 1 cái mặt tịt dí với 1 em đực đen ghi
up cho các em mau về nhà mới

BoS

YTC Developer
Mình cũng đang thích 1 con màu nude cái, cơ mà chắc fix nữa mới mua được. Nhưng mèo đẹp giá tốt thế này chắc sẽ có bạn sớm đón thôi xD
Up cho bé còn lại mau về nhà mới.

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Màu nude???Ý chị chủ top là color point????

Màu nude là màu bé mèo chị ấy bế ở ava đó em :gongxi-1:
Up lên cho bé sớm về nhà mới nào!

hoahoa2103

Member
:)) các bé đã tìm được nhà mới! cám ơn sự ủng hộ nhiệt tình của các anh chị em và các bạn
xin phép close topic thôi!!

Status
Không mở trả lời sau này.