• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán đàn mèo xù mặt gãy, mép dày

Status
Không mở trả lời sau này.

bi mập

T.Viên Năng Động
songlinh said:
Mèo nhà cháu xinh quá, chúc mừng... chúc mừng nhé
cháu mơ ước mãi ko đc đàn mèo như nhà cô đấy ạ! thế cô định cho mèo mẹ lứa sau phối với con nào chưa ạ?
@putin: cảm ơn cậu nhé! hôm nào rảnh sang nhà tớ chơi giao lưu luôn nhé :D

bi mập

T.Viên Năng Động
hihi các cháu cảm ơn các cô chú nhé :D. cô chú nào rảnh ghé qua chơi cũng đc, nhà cháu luôn tiếp đón nồng nhiệt :D

bi mập

T.Viên Năng Động
meonho124 said:
Cuối cùng cũng thấy ảnh mấy bé nhà e , xinh quá , mấy bé hồng hồng sớm có chủ mới nhé :wub:
hê hê ăn đứt lô nhà chị chưa :v. Nuôi bọn này dễ hơn nuôi 34 nhiều, mắt ko bị ghèn, ăn khỏe, ko bệnh tật j, con bé lô đc 1 kg chưa chị?

bi mập

T.Viên Năng Động
windy_27992 said:
mà cho mình hỏi, bé là 34 lai ALD, hay có lai nga j k b? vì mình mới tập nuôi mèo gần đây nên k rành về mấy giống mèo lắm
đứa nào lai nga nhìn là biết liền, mặt dù có lai 34 nhiều đến mấy cái mũi vẫn dài. cậu có tgian rảnh thì sang nhà tớ xem tận mắt mấy bé nhé, mấy đứa nhà tớ mép dày, mũi gãy, trán dô, khác hẳn các bé lai nga mà...

songlinh

YTC Developer
bi mập said:
cháu mơ ước mãi ko đc đàn mèo như nhà cô đấy ạ! thế cô định cho mèo mẹ lứa sau phối với con nào chưa ạ?
@putin: cảm ơn cậu nhé! hôm nào rảnh sang nhà tớ chơi giao lưu luôn nhé :D
Cô đang nhắm bố của mèo nhà bạn meonho124 hoặc con mèo thứ 3 nhà Nam ( cái con đẹp nhất mà Tiến đăng ý)

meonho124

Đi Muôn Nơi
bi mập said:
hê hê ăn đứt lô nhà chị chưa :v. Nuôi bọn này dễ hơn nuôi 34 nhiều, mắt ko bị ghèn, ăn khỏe, ko bệnh tật j, con bé lô đc 1 kg chưa chị?
Lô hơn 1kg lâu rồi mà em @@ gần 1,5 kg rồi ấy chứ .
Ăn đứt thật rồi , nuôi thế này mới sướng , chăm dễ lớn nhanh he he , mặt sạch mới yêu chứ , chứ Lô mà ko rửa mặt thì còn hơn ăn xin .

Chúng nó toàn tông hồng 1 lượt nhỉ :)) màu nầy nhìn yêu nhất đấy , sạch càng thích nữa

Status
Không mở trả lời sau này.