• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 1 bầy chó con Phú quốc lai đây... chỉ 350k/em

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
093 . 277. 1547 ship ra hn dc ko bạn ko thi up phu ban vay

Luna dog

Member
Bạn này cho leo cây một cái quá mạng, sáng điện hỏi thì hẹn 5g chiều, chiều mưa rơi tầm tã cũng ráng qua xem chó. Tới nơi chẳng có một chú cẩu con nào .Hày.. lại về không , mất thì giờ, Nản...

tieu_tuan

Moderators
Staff member
Luna dog said:
Bạn này cho leo cây một cái quá mạng, sáng điện hỏi thì hẹn 5g chiều, chiều mưa rơi tầm tã cũng ráng qua xem chó. Tới nơi chẳng có một chú cẩu con nào .Hày.. lại về không , mất thì giờ, Nản...
e nói rõ xem,e tới nhà là không có chó hay là có mà bán hết để anh làm việc

iuhusky

YTC Developer
Ko phải ko co cho dau, hồi trua minh cung wa nhung ko gap dc ban ý, có nt cho ban í thì là chó con có vấn đề j đó với sữa chó mẹ nen ban ý đã mang đi thú y roi, ban í lần đầu cham chó con nen ko rành lắm với lại ban í cũng ko muốn bán chó bệnh cho ng khác nen mới chua ban đó

Hải Long

Platinum Member
violet.nguyen said:
Mình cần bán mấy e cún do chó mẹ đẻ ở nhà mình, nhà nhỏ quá, thật sự bán rất tiếc nhưng ko đủ điều kiện nuôi 7 em nó. Chó cha là phú quốc chuẩn, chó mẹ là phú quốc lai nhé..... Hiện tại các e đã đc 1,5 tháng

Giá : 350k/em
Địa chỉ : 16/93/45 Nguyễn Thiện Thuật P.2 Quận 3

Gọi : 01677.789.477 - Gặp cô Thủy ( mẹ mình - rất hiền và vui vẻ nên các b đừng ngại)-
- nếu ko bắt máy thì gọi qua mình : 093 . 277. 1547 ( Phương)

hình mấy e lúc mới đẻ chưa mở mắt :

Anh để 2.5-3 tháng thì e qua hốt 2 em :D 400k cũng đk , Anh giữ cho em bé trắng nhé

violet.nguyen

tieu_tuan said:
e nói rõ xem,e tới nhà là không có chó hay là có mà bán hết để anh làm việc
Mod ơi,xin mod bình tĩnh. mấy bữa nay chó mẹ bị bệnh, chó con nó uống sữa mẹ nên cũng lừ đừ muốn bệnh theo, chiều hôm đó e tức tốc chở mấy bé ra bác sĩ để chích thuốc, sẵn tiện xổ lãi luôn. về thì mấy bé nó hơi mệt nên em mới cho sang nhà riêng e ở Bình Thạnh để tiện chở đi bác sĩ gần đó, với dễ chăm sóc hơn. Còn việc các bạn qua mà ko gặp mình cũng đã nhờ người nhà chuyển lời lại rồi.Đây thực sự là chuyện ngoài ý muốn. chứ em ko cố tình, thậm chí e cũng ko có đủ thời gian để lên đây rep tin của các bạn nữa ! Mẹ e thì lớn tuổi nên lẩm cẩm, ko dùng điện thoại rành , muốn tìm số để gọi lại cho các bạn cũng khó, giờ mấy bé ok rồi, chút e sẽ update lại tình hình là còn em nào với e nào. Cảm ơn , mong các bạn ko hiểu lầm vì mình buôn bán chân thật, lại là lần đầu tiên mua bán nên rủi ro là chuyện ko tránh khỏi. Mong mod và các bạn thông cảm !!

tieu_tuan

Moderators
Staff member
violet.nguyen said:
Mod ơi,xin mod bình tĩnh. mấy bữa nay chó mẹ bị bệnh, chó con nó uống sữa mẹ nên cũng lừ đừ muốn bệnh theo, chiều hôm đó e tức tốc chở mấy bé ra bác sĩ để chích thuốc, sẵn tiện xổ lãi luôn. về thì mấy bé nó hơi mệt nên em mới cho sang nhà riêng e ở Bình Thạnh để tiện chở đi bác sĩ gần đó, với dễ chăm sóc hơn. Còn việc các bạn qua mà ko gặp mình cũng đã nhờ người nhà chuyển lời lại rồi.Đây thực sự là chuyện ngoài ý muốn. chứ em ko cố tình, thậm chí e cũng ko có đủ thời gian để lên đây rep tin của các bạn nữa ! Mẹ e thì lớn tuổi nên lẩm cẩm, ko dùng điện thoại rành , muốn tìm số để gọi lại cho các bạn cũng khó, giờ mấy bé ok rồi, chút e sẽ update lại tình hình là còn em nào với e nào. Cảm ơn , mong các bạn ko hiểu lầm vì mình buôn bán chân thật, lại là lần đầu tiên mua bán nên rủi ro là chuyện ko tránh khỏi. Mong mod và các bạn thông cảm !!
chỉ là hỉu lầm, các bạn tích cự ủng hộ nào sẵn tiện cho a hỏi còn bé nào màu đen có xoáy có anh qua rươc về liền

violet.nguyen

tieu_tuan said:
chỉ là hỉu lầm, các bạn tích cự ủng hộ nào sẵn tiện cho a hỏi còn bé nào màu đen có xoáy có anh qua rươc về liền
dạ chỉ còn bé xám thôi, ko hẳn là xoáy mà là lưng em nó có 1 cái lưỡi kiếm đen thui anh ạ . mấy bé đẹp người ta đặt trước rồi qua lấy hết trơn :(.....