• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 1 em mèo anh lông dài thuần !

Maiiii

em này là mèo đực đã lớn..lành và ngủ khá nhiều..nhà mình còn 1 mèo con ta nên k nuôi đc cả 2..các bạn cứ ra giá thoải mái nhé..thấy fù hợp mình sẽ bán ^^
[/img]

bmw

em này là mèo đực đã lớn..lành và ngủ khá nhiều..nhà mình còn 1 mèo con ta nên k nuôi đc cả 2..các bạn cứ ra giá thoải mái nhé..thấy fù hợp mình sẽ bán ^^
[/img]

Maiiii

ồ vậy hả mình cũg k biết giá nên cứ để các bạn trả giá tự nhiên hihiMèo nhà bạn đẹp lắm, đáng giá 3tr rưỡi trở lên đấy.

'" data-cid="276705" data-time="1342286731">Úp phụ nè ; ;) Bé nhìn rất xinh :D

tks bạn nhìn nó lì lắm..là đực nhưg đanh đá thì nhất :))
Mèo nhà bạn hơi gầy nhỉ, nếu béo lên đảm bảo đẹp trai hơn nhiều :D, với cả theo mình giá 2,5-3tr là vừa phải.

vậy hả..theo bạn mình nên bán bao nhiêu ?

minie.love

T.Viên Năng Động
Pé này chắc ko thuần đc đâu ^^ em nó có vẻ có tý máu ba tư rồi... Giá khoảng 2tr5 -> 3tr5 chắc là quá hợp lý vì pé mèo cũng đã lớn rồi... Bạn cung cấp thêm thông tin của bé đi ( tuổi ,.....) Chúc bạn tìm được chủ yêu thương pé

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Tôi quan tâm tới mèo của bạn, nhưng không thấy đề số phone. Bạn cho tôi xin số phone nhé
Số phone của tôi: 016 8282 3668

Maiiii

Ok mình sẽ update lại thông tin của mình :
số đt : 01656830085
nick chat : mai.clgt
mình cũng không biết chắc về e này lắm vì mình chưa có kinh nghiệm nuôi mèo tây..
ngủ khá nhiều..nhưg nghịch thì khá hăng..
tuổi thì mình chắc đc gần 1 năm rồi..
mình sẽ bán với giá 3tr trở lên..có gì các bạn có thể liên lạc với mình nha ^^