• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 1 pé Husky nâu đỏ 3th mắt 2 màu SSVN giá tốt !

vuthien

YTC Developer
lxtrag said:
không biết phải do mắt mình nhìn không rõ hay là tại phần bụng của bé bị j nhỉ
K bị j hết nha bạn !! Tại e nó đang thay lông nên lớp lông màu nâu đỏ ở trog vậy ak !!!!

hotdogx

T.Viên Năng Động
vuthien said:
K bị j hết nha bạn !! Tại e nó đang thay lông nên lớp lông màu nâu đỏ ở trog vậy ak !!!!
vậy thì nên để bé thay lông xong rồi bán cho chắc chắn, chứ như thế nhiều người không tin tưởng, bán lại k được giá.

vuthien

YTC Developer
hotdogx said:
vậy thì nên để bé thay lông xong rồi bán cho chắc chắn, chứ như thế nhiều người không tin tưởng, bán lại k được giá.
pé chả bị j hết bạn ơi chỉ là lông bên trong nó như thế !! k tin thì qa coi thử !!! Pạn đừng nói làm mình k bán dc nhé !!!

hotdogx

T.Viên Năng Động
vuthien said:
pé chả bị j hết bạn ơi chỉ là lông bên trong nó như thế !! k tin thì qa coi thử !!! Pạn đừng nói làm mình k bán dc nhé !!!
Mình đâu có nói gì làm bạn k bán được, mình có chê bai gì chó của bạn. Mình chỉ bảo nếu chó đang thay lông thì nên để nó thay xong rồi bán. Một lời khuyên chân thành như thế mà lại bị bạn nói như vậy, cảm thấy tủi.

Đúng là làm công phải tội :(

vuthien

YTC Developer
hotdogx said:
Mình đâu có nói gì làm bạn k bán được, mình có chê bai gì chó của bạn. Mình chỉ bảo nếu chó đang thay lông thì nên để nó thay xong rồi bán. Một lời khuyên chân thành như thế mà lại bị bạn nói như vậy, cảm thấy tủi.

Đúng là làm công phải tội :(
bạn ak !! mình có ghi rõ là k có dk nuôi nên fai bán !! h kêu mình chờ !!!

hotdogx

T.Viên Năng Động
vuthien said:
bạn ak !! mình có ghi rõ là k có dk nuôi nên fai bán !! h kêu mình chờ !!!
Uk thì đó cũng chỉ là một lời khuyên, mà bạn kêu là mình chê bai gì chó bạn làm bạn không bán được. Nếu đã là 1 lời khuyên thì có thể đúng có thể sai, có thể nghe có thể không, nhưng chí ít cũng phải cảm ơn người ta 1 tiếng. Văn hóa giao tiếp căn bản thôi.

Đã nói người ta như thế rồi lại còn cố chấp nữa. Cái tính cách của bạn như thế làm sao bán được. Chân thành đó.

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
mình nghĩ bạn nên để bé thay lông xong hết hãy chụp hình lại và rao bán . chứ bạn để hình bé như v. khách hàng nhìn vào sẽ có thiện cảm :sadcorner: Mình chỉ góp ý thôi nha còn k phải thì bỏ qa :gongxi-1: